เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

สงสัยจะมาช้าไป
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
montien

เข้าร่วม: 19 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 19, 2006 4:08 pm    เรื่อง: สงสัยจะมาช้าไป ตอบโดยอ้างข้อความ

สงสัยจะมาสมัครช้าไปหน่อยเลยไม่ได้ไอดีเล่น ไม่เป็นไรค่อยมาเล่นตอนเบต้าก็ได้
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ballzaja
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 22, 2006 4:31 pm    เรื่อง: Re: สงสัยจะมาช้าไป ตอบโดยอ้างข้อความ

montien พิมพ์ว่า:
สงสัยจะมาสมัครช้าไปหน่อยเลยไม่ได้ไอดีเล่น ไม่เป็นไรค่อยมาเล่นตอนเบต้าก็ได้
อืมมม รอสักอีกสองชาติระกัน
ขนาดยังไม่รับสมัครไอดียังกระตุกๆหน่อยๆเลยถ้าเปิดเบต้าผมว่า
............อะครับ[- -"]ทางที่ดีควรจะมีไอดีไว้ก่อนนะครับ
ร่วมกิจกรรมไปสองสามวันก็ได้เองแหละ

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Adamas

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 140

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 24, 2006 5:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อืมๆอย่างที่ทั่นบอลบอก ทามสิ่งที่ดีมีประโยชน์ให้กับบอร์ดแล้วจาได้เองแหละ แต่ต้องรอโหน่ย จีเอมงานยุ่งหัวฟูกานหมดแย้ว
maykaboy

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 24, 2006 10:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รออีกซัก 10-20 ปีนะครับ 555555
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 24, 2006 10:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

maykaboy พิมพ์ว่า:
รออีกซัก 10-20 ปีนะครับ 555555
พวกเป็นง่อยทำไรไม่เปงก้อรอไปวะ Twisted Evil 555

maykaboy

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 24, 2006 11:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำได้คับ แต่ไม่คิดอยากจะทำหรอก

ทำแล้วได้ไร ได้ไอดีเหรอ

พอเกมมันฮิตแล้วผมจะได้ % จากรายได้ของเกมนี้มั๊ย

สร้างสรรค์ผลงานให้เรา แล้วเราจะให้ไอดีคุณไปเล่น เกมเป็นที่นิยมเราก็จะเอาเงินเข้ากระเป๋าเราคุณก็เอาไอดีไปนั่งเล่นของคุณไป

แค่สร้างตัวละครในเกมเด็กมัธยมมันก็ทำกันได้แล้วครับ

ก็อย่างที่บอก ทำไปก็ไม่ได้ไร นอกจากไอดี เลยไม่ทำ ไม่ได้เล่นก็ไม่เดือดร้อน เกมอื่นเยอะแยะ

แค่มาดูความเคลื่อนไหว ว่าเกมนี้มันจะไปได้แค่ไหน ก็แค่นั้น

ปล. คุณ ballzaja รอให้พ่อเป็นคนสร้างเกม หรือไม่ก็เมิงสร้างเองได้ก่อนเถอะนะ ค่อยมาวิจารณ์คนอื่น แหมทำตัวยังกะเป็นคนทำ+คนลงทุน เกรียนน้อย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
commerdom

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 25, 2006 12:29 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โชว์ความเกรียนจังอ่า สงสัยจาเกรียนเทพละมั้ง
555+
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 25, 2006 8:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมน่ะกูสร้างได้สร้างอยู่เว้ย
มาจากไหนวะโคตรเกรียนเลยไม่ชอบไม่ว่าอย่ามาโพส
พ่อทำเกมเก่งนักรึไงวะทำได้แบบนี้รึเปล่าไช้C++เป็นมั้ย
สรุบแล้ว แกมันงี่เง่าไม่มีไรดีซักอย่างแน่จริงแกลองทำ
เกมแข่งกะเขาดิอย่างแกทำได้แค่ เกม แฟลช ป ย อ ที่ลงตามเว็บ
ที่เด็ก อนุบาลมันเล่นเยอะๆเท่านั้นแหละจำไส่หัวเกรียนๆของแกไว้ซะ
ว่าแกมันแค่ไอโง่ Evil or Very Mad
(ขออภัยจากบางคำพูดครับไครทนแบบนี้ได้ก็แปลกแล้ว)

maykaboy

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 25, 2006 9:49 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ๋อเหรอ ๆ

ถ้าเมิงทำได้จริงก็เอามาโชว์ให้ดูหน่อย

หน้าอย่างเมิงถ้าสร้างเกมได้คงไม่มานั่งขอเล่นของคนอื่นหรอก ฟายจริง
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 25, 2006 10:41 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมที่เราสร้างอยู่นั้นมันยังไม่เสร็จและปีนี้ไม่น่าจะเล่นเกมแล้ว
(เอาที่ไหนมาพูดว่าเราเล่นมีหลักฐานปะ)
เราเริ่มทำเกมเร็วๆนี้เองจะไปเสร็จไวได้ไง Very Happy

maykaboy

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 25, 2006 11:35 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พอดีผมต้องเรียนคับเรียนเสา อาทิต หนักมากคงจะเล่นไม่ได้แล้วล่ะคับ
เจอกันปิดเทอมหน้าครับคิดถึงเพื่อนทุกคนนะครับ
เมลผม ballzaja@hotmail.comครับ
ไปเรียนภาษาซีด้วยครับ ว่าจะสร้างเกมถ้าผมสร้างได้จิงขอยืมบอดนีแปะเกมไห้เพื่อนๆดู
หน่อยนะครับ

นี่อะหลักฐาน ไม่รู้หมาไหนโพสไว้แฮะ ไม่ใช่นายหรอกเหรอ
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 25, 2006 11:48 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พอดีผมต้องเรียนคับเรียนเสา อาทิต หนักมากคงจะเล่นไม่ได้แล้วล่ะคับ
เจอกันปิดเทอมหน้าครับคิดถึงเพื่อนทุกคนนะครับ
เมลผม ballzaja@hotmail.comครับ
ไปเรียนภาษาซีด้วยครับ ว่าจะสร้างเกมถ้าผมสร้างได้จิงขอยืมบอดนีแปะเกมไห้เพื่อนๆดู
หน่อยนะครับ

นี่อะหลักฐาน ไม่รู้หมาไหนโพสไว้แฮะ ไม่ใช่นายหรอกเหรอ
ก็นั่นมันหลักฐานว่าผมเลิกแล้วไม่ไช่เหรอแล้ว
quoteไม่เปงเหรอคับน่าฉงฉานจังเยย

aomyim

เข้าร่วม: 16 May 2006
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 25, 2006 6:29 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ballzaja พิมพ์ว่า:
หน่อยนะครับ

ก็นั่นมันหลักฐานว่าผมเลิกแล้วไม่ไช่เหรอแล้ว
quoteไม่เปงเหรอคับน่าฉงฉานจังเยย
มันๆ อิอิ เชียร์ อา เบล Laughing

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 25, 2006 7:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หึ แล้วไม่เคยเล่นรึไง เถียงข้าง ๆ คู ๆ
ballzajaa
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 26, 2006 5:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หึ แล้วไม่เคยเล่นรึไง เถียงข้าง ๆ คู ๆ
งงหว่ะ หาวววว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน