เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

แนะนำตัวกันหน่อยไหมคับ สร้างความรุ้จักกานหน่อยคับ
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Axenaonai
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 13, 2006 8:14 pm    เรื่อง: แนะนำตัวกันหน่อยไหมคับ สร้างความรุ้จักกานหน่อยคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีคับ กระทู้นี่ขอให้เพื่อน ๆ แนะนำตัว ชื่อเล่น ชื่อตัวละคร เผ่าพันธ์ที่คิดว่าเราจาเล่นอะคับขอบคุนคับ

เริ่มจากผมก่อนเลย ชื่อ แอ๊คนะคับ ชื่อในเกมจาตั้งชื่อว่า Axenaonai เผ่าพันธุ์นี่น่าจาเล่น
ก็อบบิน อิอิ ใจจิงอยากเล่นทุกอาชีพเลย มีไรก้อคุยได้นะคับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 13, 2006 9:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เออ เขายังไม่สรุปนะว่าจะให้เล่นทุกเผ่าอะ เท่าที่ดู เหมือนทีมสร้างจะให้มีแต่ เผ่ามนุษย์ นะ ก็ไม่รุจะเป็นไง

ผมชื่อ โจ ครับ ยินดีได้รุจัก
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
muto

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 134

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 13, 2006 11:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า ยังไม่ใจเรยว่าจาได้ไอดีรึป่าว แต่ถ้าได้ก้อ คงเล่น มนุษย์ สาย ทหาร มั้งคับ
ชื่อในเกมก้อ Muto งัฟ

ลืมบอกไปชื่อ บอมนะงัฟ.

ป.ล. จิงๆ ผมว่าถ้าเล่นได้หลายเผ่าก้อดีสิเนอะ หลากหลายดี
ป.ล.2 ยินดีที่ได้รู้จักคับ

^^~
gamer98

เข้าร่วม: 08 Apr 2006
ตอบ: 172

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 12:12 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หวัดดีคับ ผมชื่อเกมนะคับ ถ้าได้เล่นจะลองเล่น มนุษย อาชีพ ทหารก่อนเลย
ชื่อในเกมคงเป็น Gamel2 Laughing
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
valkyrie01

เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 137

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 6:43 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เรื่องอาชีพขอดูก่องว่ามีรัยมั่งนา ชื่อก็คง [SL]valkyrie อะแหละ
lucidiaz

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 7:31 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีครับ ผม เต้ย ครับ Lucidiaz ครับ คงจะรู้จักนะครับ ยินดี ที่ได้รู้ จักทุกนะครับ ชื่อใน เกส์ คงจะ Lucidiaz เหมือนเดิม อ่ะ ครับ (เเต่จาได้เล่นรึปล่าว ไม่รู้)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
mind92

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 240

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 8:27 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีคะ ชื่อ มาย อาชีพยังไม่ตัดสินใจแต่อยากเล่นธนู ชื่อในเกมคง ZmindZ มั้งไม่รู้ชื่อไรดี
Flufber

เข้าร่วม: 21 Mar 2006
ตอบ: 128

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 12:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

.....ชื่ออาร์มครับ ชื่อในเกมก็ปกติ Flufber ครับ เล่นเผ่ามนุษย์ออยู่แล้ว เพราะตามปกติมนุษย์จะสมดุลย์ทุกด้าน 55+
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 1:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีคับ ชื่อในเกมใช้ Lord-vigoruos นะ Twisted Evil
hydo69
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 6:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีจ้า ชื่อทิพค่ะยินดีที่รู้จักน้าค๊ะกะลังโหลดเกมนี้อยู่ ทามมายมานน๊าน..นาน
modrock

เข้าร่วม: 14 Apr 2006
ตอบ: 58

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 6:58 pm    เรื่อง: ง่า ตอบโดยอ้างข้อความ

ไรอ่ะมันโหลดได้แล้วหรอ เรามดครับ พึ่งจามาดูตัวเกมเองง่า อาชีพไม่แน่นอนครับ
Emester

เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 14, 2006 9:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อโอมครับ

หลงเข้ามาได้ อาทิตย์กว่า ๆ แล้วพึ่งจะมาโพส เหอ ๆ

ยินดีทีได้รุ้จักทุกคนครับ
mind92

ตอบ: 240

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 15, 2006 10:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

hydo69 พิมพ์ว่า:
ดีจ้า ชื่อทิพค่ะยินดีที่รู้จักน้าค๊ะกะลังโหลดเกมนี้อยู่ ทามมายมานน๊าน..นาน

มันยังโหลดไม่ได้นิเข้าผิดกระทู้แล้วมั้ง
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 15, 2006 12:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อาจเป็นเกม Tenon ก็ได้มั้งครับ ไม่เป็นไรหรอก โหลดไปก้รุเอง เอิ้กๆ
mugika123

ตอบ: 243

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 15, 2006 8:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อไผ่คับ กะจาเล่นมือสังหาร แต่ถ้าอาชีพมันมีเผ่าพันอื่นด้วยเนี่ยก็ไม่แน่คับ
ชื่อในเกมใช้ Mr.ZeRo เนี่ยแหละคับ เกมเสร็จแล้วเจอกาน
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้า 1 จาก 4

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน