เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

การ์ตูน 4 ช่อง (ลองเข้ามาดูกันก่อนก็ได้นะคับ)
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องโชว์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Devilfuckloinlove

เข้าร่วม: 14 Jun 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 15, 2006 8:52 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาภาพลงทำไงคับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ongza
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 08 Jun 2006
ตอบ: 111
ที่อยู่: 81/75 ม.3 ซ.สุขสวัสดิ์ 26 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 16, 2006 4:37 pm    เรื่อง: .... ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนที่6ออกมาแล้วนะครับติชมกันได้เลย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
ongza

เข้าร่วม: 08 Jun 2006
ตอบ: 111
ที่อยู่: 81/75 ม.3 ซ.สุขสวัสดิ์ 26 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 16, 2006 4:41 pm    เรื่อง: วิธีการเอาภาพลงนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

วิธีการเอาภาพลงให้คุณหาที่ฝากไฟล์รูปภาพก่อนนะครับ

แล้วให้กดที่จะโพสในที่โพสนี้จะมีตรงข้างล่างของหัวเรื่องนะครับจะมีคำว่า Img
แล้วให้คลิกที่ Img แล้วก็เอา Link ที่เก็บไฟล์รูปภาพของคุณมาใส่ เช่น

[img] http://ที่คุณฝากไฟล์ภาพไว้/ชื่อภาพ.jpg [/img]

(ไม่จำเป็นที่จะต้องเป็น .jpg นะครับมานเป็น . อะไรก็ใส่ตามมันให้หมด)

อ่ะครับไม่เข้าใจผมก็ไม่ณุ้จะบอกไงอ่ะลองไปโพสถามพี่ๆเขาละกันนะครับ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
BayZa

เข้าร่วม: 17 Jun 2006
ตอบ: 84

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 10:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สนุกดี เปงกะลังจัยให้ทำต่อไปเน้อ

ชื่อ เบย์
ในเกม BayZa
เลเวล 24
สมาคม แมงหวี่ •15•
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ballzaja

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 22, 2006 7:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยอดดดมากกกกกกสปิริตสูงงส่งงงคนทั่วไปทำยังงี้เยอะยะแต่ได้ไอดีแล้วก็เลิกทำกานนนน
นายได้ไอดีแล้วววยังมาทำไห้คนอื่นๆชมอีกยอดเยี่ยมมมมนับถือๆ

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
mermageZ

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 26, 2006 1:54 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ฮาดีครับ Very Happy เอามาดูอีกเยอะๆๆเลยนะครับ ชอบๆ>.<
mermageZ

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 26, 2006 2:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สนุกดีครับ^^
promaxend

เข้าร่วม: 05 Jul 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 05, 2006 7:37 pm    เรื่อง: อืม ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีความคิดดีสร้างสันเเต่ขอให้พัฒนามุขหน่อยนะคับมันเเป็กงะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
AA_Thaitanium

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 27

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 07, 2006 8:05 am    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

ยกนิ้วให้ นายแน่มาก

/me เดินจากไปอย่างช้าๆ

ห้าม ป่วน

ห้าม เกรียนนะโว้ย!

จำเอาไว้นี่คือกฏของเว็บนี้ เอิ๊กๆ*0*
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Sliverx

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 94

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 07, 2006 11:52 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่าครับ ดีมั่กๆ แต่มะค่อยขำ อยากให้มันขำๆ อ่ะ

Project Server !!~ [||||1%||||]
http://projectx.invisionplus.net/
gamer98

เข้าร่วม: 08 Apr 2006
ตอบ: 172

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 1:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สนุกดีนะครับ ^^"
21292129

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 1:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สนุกดีครับ
Rolling Eyes
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
harison

เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 3:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พยายามเข้า ๆ นะคับบ

งุงิ~~~สู้ ๆ นะจ้า

<<ไม่มีเวลาเล่นเกม แถม เข้าไปทำกิจกรรมไม่ทันอีก T^T
manosate

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 65

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 18, 2006 2:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำสวยมากๆ(ทำดี)เลยคับ เว็บก็ทำสวยจิงๆ
argen

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 21, 2006 1:06 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สนุกดีคับ ตลกดี

อ่านตูนโป๊อยู่ Laughing
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องโชว์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 2 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน