เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

เกมไรไม่รู้ได้ ID ยากโคดพ่อกว่าจาได้สัดกุยังไม่ได้เลย
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ขยะ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
bossro

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 11

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 6:57 pm    เรื่อง: เกมไรไม่รู้ได้ ID ยากโคดพ่อกว่าจาได้สัดกุยังไม่ได้เลย ตอบโดยอ้างข้อความ

เมิงเปนเหรี้ยไรวะ GM สัด ทำไมเมิงม่เปิดที่สมัครไอดีไปเลยวะไอหร่า มิงงกIdนักไงกุอยากรู้

ความคิดโง่ๆของพวกเมิงอะทำเหรี้ยไรสันดานโคดให้ชวนเพื่อน ทำสิ่งสร้างสันก็เน่า

พวกมิงจาเหนแก่ตัวไปถึงไหนกันสัด กุละเบื่อ

นี่กุจาบอกให้ไอคนที่มาดูกระทู้นี้ผมไม่ได้เพื่อมาโชว์เกรียนไม่ได้มาโชว์ลาว

ระบบ และอื่นๆ ของการไม่ได้ดูแลเอาใจใส่ผู้เล่นเอาแต่เหนแก่ตัวสัด กุละงง แม่งเลย

กุจาบอกให้นะข้อความสุดท้าย

ไม่เล่นแม้งมันแล้วคนไทยกันเองยังไม่ให้เล่นแล้วมันจาไปให้หมาที่ไหนเล่นว่ะ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bossro

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 6:59 pm    เรื่อง: ขุด ขุด เว้ย ตอบโดยอ้างข้อความ

ขุด ขุด เว้ย อยากบอก ถึงความเลว และ ความเหนแก่ตัวของGM
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bossro

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เข้ามาหน่อยสิ เว้ย แสดดดด กุอยากให้พวกมิงรู้ว่า

เกมดีๆนั้นมีอีกเยอะพวกมิงไม่ต้องมานั่งรอเกมสัดนี่หรอก

ภ้าพวกมิงไปเล่นเกมอื่นนะพวกมิงไม่ต้องมานั่งคอยไอดีเหมือนไอเกมห่านี่หรอก

กุแนะนำให้อะ www.darkstory.in.th
janova555
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 640

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็ลองสร้างเกมเล่นเองดูจิ อย่างนายก็คงทำได้แค่รูปเป็นถาพคนก้างปลา
มอนเป็นก้อนขี้ อะไรปะมานนี้
แค่สว_อย่างนายคงไม่มีเงินเปิดSvนอกจากของเถื่อนหล่ะมั้ง

ไม่พอใจก็อย่าเล่นจิ ใครเขาบังคับ
เรียกร้องความสนใจอยู่ได้ เว็ปก็บอกว่าโนเกรียน
ยังจะโผล่หัวมาอีก เกมนี้ให้ไอดียากเพราะกันเกรียนอย่างนายไง!!

babyface

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 34

เด๋วก่อนครับ ใจเย็นๆ ผมเปิดเทอมแล้วไม่ค่อยมีเวลาเล่น แต่มีไอดีแล้วครับ ผมจะส่งให้ทาง PM นะครับ เพราะผมมีไว้ก็ไม่ได้ใช้อยู่ดีอะครับ อย่าไปว่า ทีมงานเลยครับ เค้าคงงานยุ่งอะครับ ถ้าจะเล่นโพทตอบด้วยนะครับ ผมจะส่งไปทาง PM ครับ ยังไงก็ใจเย็นๆก่อนนะครับ
janova555

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ให้ไอดีไปเท่ากับนายพังSvเรยนะ คนข้างบนน่ะ

bossro

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไปเล่น DarkStory ละ กุเบื่อรอแม่งมาให้ไอดีกุสัด

ปล.พูดตามตรงกุก็อยากเล่นนะ
ปล2.แต่มันเหรี้ยเสิอกงกไอดีมาเปนอาทิตย์2อาทิตย์ละกุละไม่รอมันแล้ว

บายบาย ขอให้โชคดีกับการเล่นเกมลาวๆๆ

ไปละ

อะอะ ก่อนขอฝากเกมหน่อย www.darkstory.in.th
bossro

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:06 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากส่งก็ส่งมาเลยดิ

อยากเล่นเหมือนกันพูดตามตรง

goodboyboss3@hotmail.com
janova555

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

babyface ผู้ให้ความร่วมมือมานานจะทำลายSvสะแล้วเหรอ???
ทำไมหล่ะ ไม่เอาไอดีก็เก็บไว้ก่อนสิ แบบนี้เท่ากับจ้างคนมาทำลายsvเรยนะ

bossro

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จิงเหรอคับคุณลาวล๊าวลาว

ผมไม่ได้จาทำลายSV อะแต่จาถล่ม

55555555555555

ปล.ล้อเล่นวะ

ปล2.เมิงบ้าไอเหรี้ยมาหาว่ากุจะทำลายSVVVVอะสาดปันยาอ่อนเหรอ

ปล3.กุไม่ได้เปนพวกชั่วที่มีความคิดเลวๆแบบมิงหรอก

ปล4.เมิงพูดงี้แสดงว่ามืงทำมาหลายครั้งแล้วสิ

ปล5.แจ้งๆๆๆบุคอันตรายคิดจะทำลายเซิฟREPบนเลยยยย
babyface

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 34

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Confused ก็เห็นใจอยู่นะครับ แต่ไม่น่าพิมพ์ด่ากันเลย ผมขอเก็บไว้ก่อนดีกว่าครับ
ขอโทษนะครับ Sad
bossro

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่เปนไรจ้าไม่ได้ว่ากันอยู่แล้วคับ

ไม่ให้มันก็ไม่แปลกหรอกนะ

คนเราอะไรๆก็ได้มายาก

คิดดูสิจะมีใครมาให้ไอดีเราง่ายๆบ้างละ
bossro

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าให้ก็ดี

ถ้าไม่ให้ก็ไม่เปนไรเดี่ยวมันก็มาให้เองละไอGMสันดานนั่นอะ

ถ้าให้ก็ขอบคุนมากมายค้าบ
bossro

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไอพวกที่เข้ามาอ่านแล้วด่าเอาด่าเอาอะพวกเมิงอะ

ไม่เข้าใจความรู้สึกของคนที่ไม่มีIDเล่นเกมหรอกเข้ามาก็เอาแต่ด่า

สัด

กุอะไม่ได้ไอดีมากี่รอบแล้วไม่รู้

รอบ1รอบ2ไม่ได้เลยซักไอดี

คิดดูถ้าเปนมืงจาทำไง

หรือว่าพวกเมิงเปนพวกเก็บกด

หรือถ้าใครไม่ใช่พวกเก็บกดและเข้ามาอ่านข้อความนี้แล้วก็ระบายอารมตามกุไปได้เล้ยยยยย
janova555

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 7:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

1ร่วมมือกับGmดีๆก็ได้แล้ว เรยไม่มาปันยาอ่อนตั้งกะทู้แบบนี้งายยยย

แค่ขอน่ะยาก

มันง่ายแค่พูด

อย่าโง่น่า

ไม่รู้แล้วพูด(โง่แล้วเสือ_อวดฉลาด)

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ขยะ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน