เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

จากใจ Online24arm

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Online24arm
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 35

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 1:17 am    เรื่อง: จากใจ Online24arm ตอบโดยอ้างข้อความ

ก่อนอื่นก้อต้องกล่าวคำว่าขอโทษ กับ พี่ Hi พี่ LiLi และพี่ๆทีมงานทุกคน
ความผิดของผมครั้งนี้ พี่ๆเพื่อนๆคงทราบกันดีอยู่แล้ว
ซึ่งผมก้อยอมรับผิดแต่โดยดี ด้วยใจจริง
ส่วนตัวผมคิดว่าเกมส์นี้ เป็นเกมส์ที่ดีครับ เล่นเพลิน เล่นสนุก
แต่ผมก้อไม่กล้าที่จะมองหน้าผู้เล่นท่านอื่นๆได้อีกกับการกระทำของตัวผมเอง
ซึ่งทำไปโดยที่ไม่ได้ไตร่ตรอง(ทำอะไรนั้นผมไม่อยากจะพูดในที่นี้)
เพราะกลัวจะเป็นการทำไห้มีผู้เล่นท่านอื่นๆ เอาไปทำกันอีก
ซึ่งมันอาจจะก่อผลเสียกับทางเซิบเวอร์ได้
ผมก้อหวังว่าเพื่อนๆ คงจะเห็นตัวอย่างที่ไม่ดีแล้ว อย่าไปทำกันนะครับ
ขอให้เพื่อนๆเล่นกันไห้สนุกนะครับ เล่นกันอย่างนี้ต่อๆไปเกมส์นี้ต้องไปได้สวยแน่ๆ

สุดท้ายก้อขอไห้พี่ๆทีมงาน ทำงานไห้สำเร็จ สร้างประวัติศาสตร์ เกมออนไลน์ไทยไห้ได้นะครับ
ผมขอเอาใจช่วย

ปล.ผมจะไม่มาเป็นคนทำลายบรรยากาศของส่วนรวมอีก

ขอโทษจริงๆครับ
Online24arm.

รักสาวโสด ถึงจะไม่ซิงแต่จริงใจ ก้อโอเค
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ballzajaไม่ล้อกอิน
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 6:19 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่มีไครว่านายหรอกนายก้อคนเดิมอะไจดีเหมือนเดิมอะนิสัยก้อเหมือนเดิม Very Happy
ปล อย่าเลิกเล่นนะ
ballzaja

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 30, 2006 10:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไครมีเมลonline24armช่วยโพสทีงับ Very Happy

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
งืมงืม

เข้าร่วม: 25 May 2006
ตอบ: 38

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 30, 2006 10:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หึๆหมอนั่นน่ะเขาเลิกแล้วป่านนี้ยังมีคนคิดถึงอีกเมลเขาน่ะเหรอหึๆ
ผมอาจจะรู้ก็ได้ไม่รู้ก้อได้ 5 Cool จากนิรนาม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ladechoc

เข้าร่วม: 27 Apr 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 31, 2006 11:11 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำผิดแล้วต้องแก้ไขสิ (ไม่รู้หรอกว่าทำไร)
แต่คนที่ทำผิดแล้วแก้ไขได้สำเร็จ ไม่มีใครหรอกที่จะไม่ยกโทษให้
เราเป็นคนในสังคมของ project 1 เดียวกัน ก็เหมือนครอบครัวนั่นแหละ

ถ้าคิดว่าการเลิกเล่นแล้วเป็นวิธีการแก้ปัญหาที่ดีที่สุดล่ะก็ เราจะไม่ห้ามหรอกนะ
แต่อยากถามคำเดียว อยากเลิกเล่นจริงๆหรอ? ถ้าคำตอบที่ได้คืออยากเลิกจริงๆ
เราก็จะไม่ห้ามหรอกนะ เพราะว่านายตัดสินใจไปแล้ว ลองคิดดูละกัน

แต่ใจจริง ไม่อยากให้เลิกเลยซักคน ไอดีเกมนี้ ใช่ว่าจะได้มาง่ายๆ หลายๆคนอยากได้
แต่ก็ยังไม่ได้ ลองคิดถึงตอนที่คุณรู้ว่า อุ้ย...เราได้ไอดีแล้ว ดูสิ ความรู้สึกตอนนั้นยังอยู่รึเปล่า

ไงก็ฝากด้วยละกันนะ
ฝากถึงคนที่รู้จัก ก็ช่วยบอกเค้าว่าให้มาอ่านหน่อย
ฝากถึงเค้า(ถ้ามาอ่าน) อย่าเลิกเลย ยังไงก็ยังมีคนที่พร้อมจะเดินไปด้วยกันอยู่นะ
Online24arm

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 35

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 01, 2006 12:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ladechoc พิมพ์ว่า:
ทำผิดแล้วต้องแก้ไขสิ (ไม่รู้หรอกว่าทำไร)
แต่คนที่ทำผิดแล้วแก้ไขได้สำเร็จ ไม่มีใครหรอกที่จะไม่ยกโทษให้
เราเป็นคนในสังคมของ project 1 เดียวกัน ก็เหมือนครอบครัวนั่นแหละ

ถ้าคิดว่าการเลิกเล่นแล้วเป็นวิธีการแก้ปัญหาที่ดีที่สุดล่ะก็ เราจะไม่ห้ามหรอกนะ
แต่อยากถามคำเดียว อยากเลิกเล่นจริงๆหรอ? ถ้าคำตอบที่ได้คืออยากเลิกจริงๆ
เราก็จะไม่ห้ามหรอกนะ เพราะว่านายตัดสินใจไปแล้ว ลองคิดดูละกัน

แต่ใจจริง ไม่อยากให้เลิกเลยซักคน ไอดีเกมนี้ ใช่ว่าจะได้มาง่ายๆ หลายๆคนอยากได้
แต่ก็ยังไม่ได้ ลองคิดถึงตอนที่คุณรู้ว่า อุ้ย...เราได้ไอดีแล้ว ดูสิ ความรู้สึกตอนนั้นยังอยู่รึเปล่า

ไงก็ฝากด้วยละกันนะ
ฝากถึงคนที่รู้จัก ก็ช่วยบอกเค้าว่าให้มาอ่านหน่อย
ฝากถึงเค้า(ถ้ามาอ่าน) อย่าเลิกเลย ยังไงก็ยังมีคนที่พร้อมจะเดินไปด้วยกันอยู่นะ

อิอิ แวะมาเยี่ยมบอร์ด
ถูกครับ ทำผิดต้องแก้ไข แต่ก้อไม่รู้จะแก้อย่างไรแล้วหละครับ
เพราะผมไม่ใช่ทีมงานเน้อ เป็นคนเล่นที่มาเล่นเฉยๆ อิอิ
ส่วนเรื่อที่ได้ ไอดีนั้น ผมรู้สึกแปลกใจมากๆๆๆๆ มากกว่าจะดีใจอ่ะครับ
เพราะว่าผมยังไม่ได้ขอเลย ไปเช็คเมลล์แล้วเจอ ก้อเลย แปลกใจว่าทำไมถึงได้ ไอดี
อิอิ ยังไงก้อขอบคุณมากที่ยังไม่ลืมกันนะครับ แหะแหะ
ตอนนี้ผม ตกปลา อยู่ แหะแหะ (Fishing On) เซิฟ KO อ่ะครับ
แนวเกมแปลกดี ตกได้มีเอามาใส่ตู้เลี้ยงด้วย เวลาใส่ตู้จะเป็น แนว sim
ก้อสวยดีเวลาเบื่อๆขี้เกียจตก ก้อเปิดมาที่ตู้ปลา นอนดูปลาเพลินๆจนหลับได้
ยังไงก้อขอไห้โชคดีทุกคนครับ ขอไห้เฮงเฮง

รักสาวโสด ถึงจะไม่ซิงแต่จริงใจ ก้อโอเค
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน