เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

GM Fantasia 1 รอบแรก รายงานตัว 26 พค 2549 17:00

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม Project ONE GM Fantasia 1
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 26, 2006 12:22 pm    เรื่อง: GM Fantasia 1 รอบแรก รายงานตัว 26 พค 2549 17:00 ตอบโดยอ้างข้อความ

รายงานตัวในเกมด้วยครับ เราจะเริ่มกันแล้ว
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
~*KimZA*~

เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 26, 2006 8:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมครับ ผมขอเป็นครับ
Kim106_@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
sukhumwit
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 12 May 2006
ตอบ: 11

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 26, 2006 10:19 pm    เรื่อง: อยากเป็นจีเอ็ม ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมครับผมอยากเป็นมากๆเลยผมยังเด็กอยู่ใหผมเป็นนะครับ ผมมีความรับผิดชอบทุกอย่างครับ

pluemsanguan@hotmail.com
kaiser

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 9:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเปงมั้งจังแต่ไม่ได้ ID ในเกมจาเปงยังไงอะ
cafezone

เข้าร่วม: 16 Jun 2006
ตอบ: 23

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 11:28 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเป็นแต่ไม่มีไอดี

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=r1189801&page=1

ปล ไปดูได้คับข้อมูลแน่น
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 12:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ้ย นั้นมันข้อมูลเรานิ ไม่ให้เครดิตด้วยอะ สุดๆ - -ทำงี้ได้ไง
sapider

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 3:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากลองเป็นเหมือนกัลนะครับ อย่างไงๆ ก็รับไว้พิจารณา ด้วยละกัลครับ
pipejira@hotmail.com

คลิกที่รูปเลย จ้า
มือใหม่หัดเขียน web
dekwave

เข้าร่วม: 22 Jun 2006
ตอบ: 21

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 22, 2006 11:15 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ในเกมส์มานเปนไงน๊า อยากเล่น ๆ ๆ ๆ รอ ๆ ๆ
Mr.Kan

เข้าร่วม: 25 Jun 2006
ตอบ: 43

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 28, 2006 6:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเป็นนิดๆนะครับ แต่ก็ไม่มีโอกาส Rolling Eyes
ขอบคุณครับ
IsavA

เข้าร่วม: 23 Apr 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 29, 2006 6:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ง่ะมีงี้ด้วยว่าแต่ผมก็อยากเป็นนะ
DarkForce

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 29

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 29, 2006 6:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเปนครับ

witchawin_ch@hotmail.com

ช่วยเหลือคนได้คราบ
jeanskung

เข้าร่วม: 26 Mar 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 02, 2006 8:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเป็น 1 คนไทยที่ทำให้สังคมไทย และเกมไทยพัตนาขึ้นครับ ผมยางไม่มีไอดีเยยอ่ะ ถ้าให้ก็ช่วยส่งมาที่เมล yukikung_17@hotmail.com
ไม่ได้หวังอารายมากครับแค่อยากจะช่วยพัตนาเกมครับ^^
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม Project ONE GM Fantasia 1 ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน