เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศผล Project ONE GM Fantasia 1 รอบแรก
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม Project ONE GM Fantasia 1
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 6:42 pm    เรื่อง: ประกาศผล Project ONE GM Fantasia 1 รอบแรก ตอบโดยอ้างข้อความ

ผู้ที่ได้รับการคัดเลือกรอบแรกครับ

1. sineza17
  2. Online24arm
  3. gamer98 แทน virgin

กำหนดการและรายละเอียดจะประกาศให้ทราบเร็วๆนี้ครับ
หาเสียงกันล่วงหน้าได้เลยครับ

คนที่ไม่ได้ก็ไม่ต้องเสียใจนะครับ
ถ้าการกิจกรรมได้ผลตอบรับดีเราก็จะจัดต่อเนื่องไปเรื่อยๆครับ

แก้ไขล่าสุดโดย nize เมื่อ Fri May 26, 2006 7:51 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Online24arm
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 35

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 7:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ๊ะ ผมได้รับคัดเลือกด้วยหยอเนี่ย
ขอบคุณมากค้าบ
รับรองผมจะมอบความสนุกสนานไห้เพื่อนๆทุกคนครับ

รักสาวโสด ถึงจะไม่ซิงแต่จริงใจ ก้อโอเค
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
neverdies129

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 27

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 7:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สนิท กับ GM ไง เลยได้รับเลือก เฮ้ออออ
virgin

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 161

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 7:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอขอบคุณอีกคนละกันคับ ^^"

ไม่ใช่ดวงดาว .. บนฟ้ากว้าง
ไม่ได้พราวพร่าง .. กระจ่างใส
ไม่เคยโดดเด่น .. เช่นใครๆ
และไม่อาจอุ่นไอ .. เท่าสายลม
nitat

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 7:55 pm    เรื่อง: ป้อปี้ ตอบโดยอ้างข้อความ

แสดงความยินด้วยระคับพวกลุงอาม ยายยูมมิและพี่หนุ่ม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ong21608

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 13

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 7:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แง้ๆๆ อดเยย ~~~ ก็ ไม่ว่ายังไง ก็ขอแสดงความยินดีกับผุ้ได้เข้ารอบด้วยนะครับ (อยากเปงมั่งจัง แหะๆ)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
kissnoss

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 9:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คนที่ได้ไปรู้สึกว่า อายุจะไม่ใช่น้อยๆกันแล้วนะ

หวังว่าคงไม่มีเล่นพรรคเล่นพวกนะ

แบบอย่างงเกมอื่นที่เค้าเป็นกัน
ให้อ่าน
ว่าแต่จะยอมรับมั้ย

ดูลูกผมให้ดี
plove

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 100

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 9:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งุงิ..ไผ่อด..มะเป็นไร..เดี๋ยวส่งใจให้กิ๊กเก่า...หนุ่ม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
ballzaja

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 9:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งืมๆคาดไว้ละว้าต้องอดชัวป้าดซะยิ่งก่าชัว(ก้อบ้าๆอย่างเราอะนะ- -")โหวตไห้ยูมิอยู่แล้วจ้าไม่ต้องห่วง

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Online24arm

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 35

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 11:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

kissnoss พิมพ์ว่า:
คนที่ได้ไปรู้สึกว่า อายุจะไม่ใช่น้อยๆกันแล้วนะ

หวังว่าคงไม่มีเล่นพรรคเล่นพวกนะ

แบบอย่างงเกมอื่นที่เค้าเป็นกัน

ผมไม่มีพวกอยู่แล้วอ่าครับเกมนี้
เพราะพวก Online24 เล่นกันอยู่เกมอื่นงับ
ผมเป็นตัวแทนกลุ่ม เข้ามาทดสอบเกมนี้อ่ะครับหุหุ
รับรอง โปร่งใส พี่ๆทีมงานผมก้อไม่ได้มีการรู้จักเป็นการส่วนตัวนะครับ
ไม่ได้เส้นนะอย่าเข้าใจผิด ส่วนเรื่องโหวตๆ ผมก้อไม่มีสินบนแต่อย่างใดนะครับ
แล้วแต่ความกรุณาของเพื่อนๆ เพราะนี่เป็นแค่การทดสอบ เป็น Gm อ่ะครับ
ไม่ได้เป็นจริงๆ เน้อ แค่คอยสร้างสีสันให้เพื่อนๆในเกมส์ได้สนุกกันเท่านั้นหละมั้ง

ที่มาชี้แจง เพื่อไม่ไห้มีการเข้าใจผิดคิดว่า พี่ๆทีมงานเค้าเล่นพรรคเล่นพวกนะครับ
เพราะผมก้อเป็นคนเล่นคนนึงที่ ถูกเลือกเองจริงๆ ก้องงอยู่ว่าทำไมถูกเลือก -*-

รักสาวโสด ถึงจะไม่ซิงแต่จริงใจ ก้อโอเค
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 10:58 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เฮะๆ เราได้เลือกด้วยเฮะๆ อยากสมัครเป็นเลยไม่ได้หรอ หุหุ ^^
qweasdzx

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 5:59 pm    เรื่อง: .... ตอบโดยอ้างข้อความ

เย้ๆๆ...ยินดีด้วยนะ ทราย หนุ่ม อาม ยินดีด้วยๆๆๆๆ..มาหาเสียงกันเน้อ...
ปล.การเลือกครั้งนี้ยึดที่คุณธรรมครับโปร่งใสชัวร์..(รับรอง)
สู้เว้ยยยยยย....คัยเปงจีเอมแล้วไม่มาพานู๋ไปเที่ยวเหมืองนะ นู๋โกดจิงด้วย(ไปเองตายมา3รอบ)..ล้อเล่งนะ Laughing
Flufber

เข้าร่วม: 21 Mar 2006
ตอบ: 128

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 7:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

neverdies129 พิมพ์ว่า:
สนิท กับ GM ไง เลยได้รับเลือก เฮ้ออออ

เง้อ คิดไปได้นะคนเรา - -"
รู้รักษาตัวรอดเป้นยอดดี
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
kungfung

เข้าร่วม: 21 May 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 7:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ต้องเสียใจหรอกคนที่ไม่ได้เปนอะค่ะ ดูเราสิแม้แต่ไอดียังไม่มีเล่นเลยอะ
llwullwu

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 7:38 pm    เรื่อง: ยินดีด้วย กะ 3 คนนี้ น่ะ ยังไงขอให้รักษา ความดีแบบนี้ ต่อไป ตอบโดยอ้างข้อความ

เด่ว ผม คงต้อง ลบ ตัวเกม ทิ้งแล้ว อ่าคับ เพราะ ไม่มี ID จาเล่น วันๆได้ แต่ โหลตแพท ๆ ๆ ทิ้งไว้
เพราะ รู้ ว่า ชาตินี้ คงไม่ได้เล่น ยังไง ขอให้ เกม นี้ อยู่ไป นาน ๆ น่ะ อุตสาห์ สมัครสมาชิกแล้ว ยางม่ะมี ID เยย ไป แระ ๆ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม Project ONE GM Fantasia 1 ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 1 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน