เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

จะประกาศคนที่ได้idวันไหนหรอ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
thoma_joe
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 16, 2006 8:24 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมบอกเพื่อนๆไปบ้างอะ แต่ก็จะโปรโมต ทุกครั้งที่เล่นเค้าเตอร์เลยละกัน
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Axenaonai

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 16, 2006 8:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พวกเพื่อนผมมานมะค่อยบ้าเกม อะ ชวนมานมา มานมาเล่นได้สักพัก เดวมานก้อเลิกมานเป็นงี้ทุกเกม - -*
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Lennage

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 16, 2006 11:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เค้าประกาดตอนเกมส์เสร็จแน่ๆ 555+ Shocked
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
Adamas

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 140

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 8:00 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จะช่วยโปรโมตนะคะ เอาห้ายดังระเบิดเถิดเทิงไปเรย ย้ากกกกกกกกก บรึ้ม!!!!

pj 1 ของเราจงเจริญญญญญญญญญญญ Very Happy
On_e:

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 11:36 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเอาปายลงไว้ที่บอร์ดของ รร ผมเยย เพื่อนๆ บอกน่าลองดู ภาพมานน่าร้ากดี Cool
modrock

เข้าร่วม: 14 Apr 2006
ตอบ: 58

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 7:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่า ลงเกมเมอร์นิวไปรอบที เดี๋ยวก็เริ่มเข้ามาเองง่า เยาะอยู่น้า อิอิ
tann

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 11:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เดี๋ยวจะช่วยกระจายข่าวให้น๊ะครับ

ถ้าหากทางทีมงานพร้อมแล้ว
wanderwan

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 19, 2006 11:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สู้ๆต่อไปครับ เราจะรอพร้อมเป็นส่วนหนึ่งที่พวกท่านได้ร่วมผลิตให้คนไทยได้เล่นได้ทดลองกันครับ

แล้วผมจะไม่ทิ้งเกมส์นี้แน่นอน ผมตั้งตารอคอยมานาน สู้ๆครับ
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 20, 2006 2:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หึหึ รอลุ้นอยู่ รอลุ้นเกมเส็ดน่ะนะ

เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 27

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 22, 2006 11:19 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
starfire

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 202

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 22, 2006 11:47 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Indy พิมพ์ว่า:
ไม่นานเกินรอครับ

ตอนนี้ทีมงาน หัวฟู กันเป็นแถวละครับ อยากให้เกมเล่นได้เร็วๆ เหมือนกัน
แต่แม้จะเล่นได้ ก็ยังต้องพัฒนาส่วนอื่นๆ ต่อไปเรื่อยๆ ครับ

อดใจรอกันอีกนิดนะครับ

มีสิ่งหนึ่งที่อยากให้เพื่อนๆ ช่วยๆ กันก็คือ ช่วยประชาสัมพันธ์ Project 1 เกมของพวกเรา ไปยังเว็บบอร์ดต่างๆ (พวกเราในที่นี้ หมายถึงพวกท่านทุกๆ คนนะครับ เพราะทีมงานตั้งใจแล้วว่าเกมนี้จะเป็นเกมของคนไทยทุกคน)

บอกต่อปากต่อปากก็ได้ครับ มันสามารถสร้างกำลังใจให้ทีมงานได้เป็นอย่างดี
เมื่อใดที่ทีมงานแต่ละท่านเข้ามาอ่านบอร์ด แล้วเห็นเพื่อนๆ แนะนำสิ่งต่างๆ มันก็เหมือนช่วยพวกเราให้พัฒนาไปในสิ่งที่เพื่อนๆ ต้องการแล้ว

สุขสันต์วันปีใหม่ไทยครับ ^^

แหะๆหัวฟูเพราะทำงานหนัก หรือ ไม่ได้อาบน้ามง่ะ Laughing น่าจาทั้ง 2 อย่างนะ Laughing Laughing Laughing
UU

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 22, 2006 1:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นๆ น่าจะมีมอนสเตอร์เปงยักหรือวิหคหรืองูพยานาคอะไรทำนองนี้
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
valkyrie01

เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 137

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 23, 2006 8:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใกล้รึยังน้า Crying or Very sad
UU

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 23, 2006 9:10 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เชียร์ทีมงานเชื่อใจทีมงานและก็ขอให้โอเพนเร็วๆน้า Laughing
reifayeran

เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 29

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 24, 2006 8:48 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เด๋วไปบอกต่อซักบอร์ด-2 บอร์ดดีกว่า Wink
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 2 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน