GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1  (อ่าน 2344 ครั้ง)
niponzaza
Newbie
*

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #165 เมื่อ: 28-05-2011, 15:44:44 »

ก็รูปที่เพื่อนผมเอาให้ดูตอนที่เค้าเพิ่งคบกันก็เเบบนี้เเหละ สวย ใส ดูดีมาก(รูปใครไม่รู้)
พอเจอตัวจริงเข้าไปร้องไม่ออก ผมเห็นด้วยนะ ไม่สวยไม่ว่า เเต่นิสัยเเก้ไขได้ เเก้สิ หรือมันเข้าไปอยู่ในสันดานเเล้ว
เอ๊ะ เเต่เท่าที่ผมจำได้ เมเค้าสนิทกับคนง่ายมาก เฉพาะผู้ชายนะแบบว่าแบบว่าโปรโมทว่าตัวเองสวยไง เลยมีคนมาติดพันเยอะ แบบเอารูปใครมาไม่รู้ คนละเรื่องกับที่เจอเลย พอเค้าเริ่มรู้สันดานของคุณเม ก็เเยกทางกันไป

ไปลองกันได้คับ ชองฟรีมีในโลก ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องหน้าตากับสันดานนะ CR. คำนี้เพื่อนผมบอกมาเอง
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #166 เมื่อ: 28-05-2011, 20:04:25 »

เอ่อ เมื่อไหร่มันจะจบเรอะ=_=

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
•IIII-PooH-III•
Sr. Member

~!!เห็นเงียบอย่าหาว่าโง่!!~

« ตอบ #167 เมื่อ: 29-05-2011, 23:23:04 »

รัก

~•~ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน~•~
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #168 เมื่อ: 30-05-2011, 16:08:10 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 28-05-2011, 08:43:03
อยากจะดราม่ากะเค้าบ้าง แต่โดนมือที่มองไม่เห็น ทั้งฉุด ทั้งดึง ทั้งส่งสาวสวยมา

สุดท้ายก็เลยอดดราม่า ยังไงสู้ๆกันนะคร๊าบทุกคนนนนนน

ตามเจ้านี่มา  ที่จริงแล้วโดนเจ๊ใหญ่สั่งห้ามก็บอกเค้าไป 

เรื่องแบบนี้ถ้าย้อนเวลาได้จะพาทุกคนในเซิฟอื่นๆไปสัมผัส เสียดายที่ย้อนเวลาไม่ได้

เอาเป็นว่าคนที่เซิฟดาวดึงส์ก็ดูกันไปละกัน  ว่าจะโดนแบบที่สวรรค์ทั้งเซิฟเค้าโดนกันไหม

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

MesZzz
Newbie
*

« ตอบ #169 เมื่อ: 30-05-2011, 16:12:49 »

อ้างจาก: momotaro_ ที่ 28-05-2011, 08:16:20
อ้างจาก: มมมม มมมม ที่ 28-05-2011, 02:38:46
อ้างจาก: niponzaza ที่ 27-05-2011, 11:41:52
กลับมาเเล้วคับผม เปิดเทอม ไม่มีเวลาเข้ามาเลย
เเต่อยากมาเล่าอะไรให้ฟัง เพื่อนที่ มหาลัยที่เล่นด้วยกันเล่าว่า

คนที่สมัครจีเอ็มอาสา ได้คะเเนนที่ 1 ที่ใครๆ ก็รู้ประวัติหล่อนดี ไปประกาศในกิลของเค้านั่นเเหละว่า ไม่ต้องเลือกชั้น เพื่อนผมเเละผมอยากทราบเหตุผมครับ ว่านี่เป็นการพูดประชด
หรือว่า รู้อยู่เเล้วไม่มีคนโหวตให้

หรือว่า ชั้นคะเเนนชั้นนำเเล้ว โหวตให้ไม่โหวตให้ยังไงชั้นก้ได้เป็นอยู่ดี

ผมว่า คะเเนนที่ได้จากทีมงานยังไงอันนั้นเป็นคะเเนนที่ไม่เปิดเผยต่อสารธาณะชนใครจะให้คะเเนนใครยังไงก็ได้จริงไม๋คับ ทีมงานไม่ได้เข้ามาเป็นผู้เล่นเเบบพวกผม เเต่คะเเนนโหวตผมว่าเเฟร์สุดเเล้ว จะได้รู้กันไปเลยว่าใครเหมาะสม ใครที่สามารถเข้ากับผู้เล่นในเกมส์

ป.ล ตอนนั้นอายุ 17 มั้ง ที่เห็นว่าไปขอนอนกับผู้ชาย มารยามาก บอกทะเลาะกับที่บ้านที่ไหนได้อยากมาเอง ชายคนนั้นคือเพื่อนสนิทผมเอง ประวัติเยอะคับ สวยก็ไม่สวย รูปที่เคยเอามาลงๆให้ทุกคนเห็นนั่นมันรูปใครไม่รู้ ถ้าในส่วนความคิดของผมนะ หน้าตาสวยไม่สวย เเต่ขอให้จิตใจดีก็เพียงพอ เเต่นี้ หน้าเหงือกมาก ปากก็ห้อย ดำก็ดำ คิดดูเอาเองละกันว่าสวยรึเปล่า

ผู้ชายรึเปล่านั่น ว่าผู้ ญ ขนาดนั้น ไม่ชอบเค้าก็บ่นไปเฉยๆครับอ้างนั่นอ้างนี่ จริงป่าวก็ไม่รู้
แฉเพื่อนตัวเองซะอีกว่ามีรสนิยมแย่ (ถ้าผู้ ญ คนนั้นเป็นอย่างที่คุณว่าจริงอ่านะ) -*- แปลกดีวัยรุ่น.. woon
เหอ เหอ...เอ่อ คุณมีท -MeZz- ชาบแห่งกิลคันทรี ดาวดึงส์..ชิมิ ผมว่าถ้าคุณไม่รู้อะไรหลายๆอย่าง คุณก็ไม่ต้องออกตัวมากนะนัก ประมาณว่าไม่รู้ดีหุบปากไปซะดีกว่า คนเค้าเจอกันทั้งเซิร์ฟสวรรค์ เค้ารู้ดีครับ จิงอยู่ครับตอนนี้เค้ามาอยู่ดาวดึงส์(ว่าที่จีอาสาที่ได้ที่1) แต่สิ่งที่เค้าทำไว้มันสุดเหลือจะบรรยาย คุณลองคิดดู ถ้ากิลคันทรีของคุณโดนแบบนั้นบ้าง คุณจะคิดยังไง ในเมื่อใช้อำนาจของตัวเองในทางที่ผิด ถ้าคนเค้าไม่โกรธไม่เคืองเค้าก็ไม่โพสกันมาขนาดนี้หรอกครับ...หุหุ  ปล.จากชาร์ปกากเซิร์พสวรรค์ครับ
เห็นมันแปลกดีอ่าคับ ยังไม่ทันออกตัวแทนเรย งงดี - -a ละอีกอย่างผมไม่ได้เล่นเซิฟอื่นด้วยจะไปรู้เรื่องของพวกคุณได้ไง
คิดให้ดีก่อนจะพูดอะไรนะคับ แยกแยะให้ออกด้วย อีกอย่างผมยังไม่แก่ แต่พอจะมีสมองคิดได้ว่าการพูดจาแบบไหนเป็นสิ่งที่ควร
แสดงความสงสัย แสงดความคิดเห็นก็ไม่ได้ สาธารณะชนหรือส่วนตัวหว่า เหอๆ Huh?
momotaro_
Jr. Member
**

« ตอบ #170 เมื่อ: 01-06-2011, 10:12:35 »

อ้างจาก: MesZzz ที่ 30-05-2011, 16:12:49
อ้างจาก: momotaro_ ที่ 28-05-2011, 08:16:20
อ้างจาก: มมมม มมมม ที่ 28-05-2011, 02:38:46
อ้างจาก: niponzaza ที่ 27-05-2011, 11:41:52
กลับมาเเล้วคับผม เปิดเทอม ไม่มีเวลาเข้ามาเลย
เเต่อยากมาเล่าอะไรให้ฟัง เพื่อนที่ มหาลัยที่เล่นด้วยกันเล่าว่า

คนที่สมัครจีเอ็มอาสา ได้คะเเนนที่ 1 ที่ใครๆ ก็รู้ประวัติหล่อนดี ไปประกาศในกิลของเค้านั่นเเหละว่า ไม่ต้องเลือกชั้น เพื่อนผมเเละผมอยากทราบเหตุผมครับ ว่านี่เป็นการพูดประชด
หรือว่า รู้อยู่เเล้วไม่มีคนโหวตให้

หรือว่า ชั้นคะเเนนชั้นนำเเล้ว โหวตให้ไม่โหวตให้ยังไงชั้นก้ได้เป็นอยู่ดี

ผมว่า คะเเนนที่ได้จากทีมงานยังไงอันนั้นเป็นคะเเนนที่ไม่เปิดเผยต่อสารธาณะชนใครจะให้คะเเนนใครยังไงก็ได้จริงไม๋คับ ทีมงานไม่ได้เข้ามาเป็นผู้เล่นเเบบพวกผม เเต่คะเเนนโหวตผมว่าเเฟร์สุดเเล้ว จะได้รู้กันไปเลยว่าใครเหมาะสม ใครที่สามารถเข้ากับผู้เล่นในเกมส์

ป.ล ตอนนั้นอายุ 17 มั้ง ที่เห็นว่าไปขอนอนกับผู้ชาย มารยามาก บอกทะเลาะกับที่บ้านที่ไหนได้อยากมาเอง ชายคนนั้นคือเพื่อนสนิทผมเอง ประวัติเยอะคับ สวยก็ไม่สวย รูปที่เคยเอามาลงๆให้ทุกคนเห็นนั่นมันรูปใครไม่รู้ ถ้าในส่วนความคิดของผมนะ หน้าตาสวยไม่สวย เเต่ขอให้จิตใจดีก็เพียงพอ เเต่นี้ หน้าเหงือกมาก ปากก็ห้อย ดำก็ดำ คิดดูเอาเองละกันว่าสวยรึเปล่า

ผู้ชายรึเปล่านั่น ว่าผู้ ญ ขนาดนั้น ไม่ชอบเค้าก็บ่นไปเฉยๆครับอ้างนั่นอ้างนี่ จริงป่าวก็ไม่รู้
แฉเพื่อนตัวเองซะอีกว่ามีรสนิยมแย่ (ถ้าผู้ ญ คนนั้นเป็นอย่างที่คุณว่าจริงอ่านะ) -*- แปลกดีวัยรุ่น.. woon
เหอ เหอ...เอ่อ คุณมีท -MeZz- ชาบแห่งกิลคันทรี ดาวดึงส์..ชิมิ ผมว่าถ้าคุณไม่รู้อะไรหลายๆอย่าง คุณก็ไม่ต้องออกตัวมากนะนัก ประมาณว่าไม่รู้ดีหุบปากไปซะดีกว่า คนเค้าเจอกันทั้งเซิร์ฟสวรรค์ เค้ารู้ดีครับ จิงอยู่ครับตอนนี้เค้ามาอยู่ดาวดึงส์(ว่าที่จีอาสาที่ได้ที่1) แต่สิ่งที่เค้าทำไว้มันสุดเหลือจะบรรยาย คุณลองคิดดู ถ้ากิลคันทรีของคุณโดนแบบนั้นบ้าง คุณจะคิดยังไง ในเมื่อใช้อำนาจของตัวเองในทางที่ผิด ถ้าคนเค้าไม่โกรธไม่เคืองเค้าก็ไม่โพสกันมาขนาดนี้หรอกครับ...หุหุ  ปล.จากชาร์ปกากเซิร์พสวรรค์ครับ
เห็นมันแปลกดีอ่าคับ ยังไม่ทันออกตัวแทนเรย งงดี - -a ละอีกอย่างผมไม่ได้เล่นเซิฟอื่นด้วยจะไปรู้เรื่องของพวกคุณได้ไง
คิดให้ดีก่อนจะพูดอะไรนะคับ แยกแยะให้ออกด้วย อีกอย่างผมยังไม่แก่ แต่พอจะมีสมองคิดได้ว่าการพูดจาแบบไหนเป็นสิ่งที่ควร
แสดงความสงสัย แสงดความคิดเห็นก็ไม่ได้ สาธารณะชนหรือส่วนตัวหว่า เหอๆ Huh?

^^^
เขียนแล้วย้อนกลับไปอ่านดีดี แล้วมองดูตัวเองบ้างนะครับ..สรุปคือไม่รู้เรื่องก็อย่าพูด คิดให้ดีก่อนที่จะพูดอะไรนะครับ(ตัวคุณนั่นแหละ) เหมือนที่เคยไปแล้วกล่าวหากิลอื่นเค้ามาหรือปล่าว เรื่องล่าบอสอะไรนั่นอะ หุหุ..อุ้ยโทดทีนะพอดีรู้มากไปหน่อย บังเอิญไปอ่านเจอ หุหุ...แยกแยะให้ออกด้วย แล้วขอให้จิงนะครับที่บอกว่ามีสมองคิดได้ว่าควรพูดจาแบบไหน พึ่งรู้นะครับว่าสมองของคุณ-MeZz-นี่กลวงและตื้นมาก จิงมั๊ยครับ ไม่งั้นคุณคงไม่ใช้สติปัญญาอันน้อยนิดของคุณไปกล่าวหากิลอื่นเค้าเหมือนกาน หุหุ... ปล. คำว่าแสดง สะกดแบบนี้นะครับ ไม่ใช่ แสงด.. Evil Evil Evil
•ใบอ้อย_Xวาน_Xวาน•
Sr. Member

‘๐๐Mini_B_@ Lollipop ๐๐’ สาวน้อยแดนใต้ •

« ตอบ #171 เมื่อ: 01-06-2011, 12:15:32 »

อ้างจาก: -'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'- ที่ 28-05-2011, 15:23:39
ผมเองก็เคยสนิทกับเค้า(ในระดับหนึ่ง)เหมือนกันครับ  Smiley
ทีแรกเค้าก็ส่งรูปมาให้ดูด้วยนะ พอดีตอนนั้นอยากเห็น เลยลองขอไป
แบบว่า น่ารักอ่า >< นิสัยก็ดี หน้าตาก็น่ารัก เพอเฟคจัง
ผ่านไปไม่นาน .. เค้าก็เิริ่มเปลี่ยนไป (หรือนิสัยโผล่ไม่รู้นะ)
เรื่องราวของเธอมันก็เริ่มพุ่งออกมาเรื่อย ๆ  Evil
ตอนนั้นจำไม่ได้แล้ว ทะเลาะเรื่องอะไรกัน
แต่เป็นกระทู้ใหญ่โต ดราม่ากันเป็น 30 40 หน้าได้มั้ง (อาจจะเยอะกว่านั้น)
มีคนนึงเค้าเอารูปลงให้ดู .. มันคนละคนกับรูปที่เค้าส่งมาให้ด้วยซ้ำ
หลังจากนั้น เค้าก็ไม่มาตอบบอร์ดนั้นอีกเลย และไม่ออนเกม หายไปอย่างลึกลับ
หน้าตาไม่สวยไม่ว่า อย่าโกหก อย่าเฟค
ที่สำคัญ อย่าแถ
 ไม่
Shocked Shocked โหตามม่อน ปากจัดเหมือนกันนะน้องเรา

• • ไม่ต้องให้คนทั้งโลกมารักเรา .. แึึค่ให้คนที่เรารัก .. รักเรา ก้อพอ • •
ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #172 เมื่อ: 01-06-2011, 13:36:05 »

บอร์ดร้อนแรงจัง เพิ่งจะอ่านจบก็วันนี้แหละ  Smiley Smiley Smiley
ไปนอนหยอดน้ำเกลือที่โรงพยาบาลมาอาทิตย์กว่า ที่จริงออกมาตั้งแต่วันเสาร์แล้ว
แต่เพิ่งจะมาตอบวันนี้แหละ

เพราะไม่รู้จะตอบอะไร เปิดมาจะอ่านทีไรตาลายทุกที
คงเป็นเพราะความแก่ laugh laugh laugh

อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 28-05-2011, 10:20:08

ป.ล.โหวตจีป้าเพลงกับจีชาร์กกี้ทุกวันจนตังค์โซลจะหมดละ เบิกคืนตอนนี้ได้ป่ะนิ laugh

ขอบคุณมากๆจ้า  รัก รัก รัก
น้องเกิ้ลมาปั๊มโหวตให้ป้านี่เอง เดี๋ยวป้าให้คาถาพากลับเป็นที่ระทึก เอ้ย ระลึก 5 ใบ (ของแรร์เชียวนะ)  Evil Evil

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #173 เมื่อ: 01-06-2011, 14:22:16 »

เสพสมอารมณ์ดราม่าต่อได้ที่
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=59219.msg1259202;topicseen#msg1259202

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

« ตอบ #174 เมื่อ: 01-06-2011, 14:24:33 »

ขอเป็นกำลังสำหรับ ว่าที อาสาไอยรา รุ่น 1 ขอให้ทำหน้าที่ด้วยความสุจริตกันนะคะ

ถ้าจะแรง ก็อย่าทุจริตให้เค้ามา่ด่าตามหลัง แรงได้ เมื่อคุณไม่ทำผิด คุณมีสิทธิ์แรง ในแบบของคุณ

ถ้าคุณทุจริต มา แอ๊บแค่ไหน คุณก็จะเจอมาม่าอืด ๆ เละ ๆ

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #175 เมื่อ: 01-06-2011, 14:26:48 »

สงสัยต้องย้อนกลับไปอ่านดราม่า

Evil Evil Evil

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #176 เมื่อ: 01-06-2011, 14:33:47 »

อ่านครบ 12 หน้า ผลสรุปคือ "ปวดตับ" ดราม่าแบบ อูมามิ จริงๆ

Evil Evil Evil

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
♠♥♦♣
Full Member

« ตอบ #177 เมื่อ: 01-06-2011, 14:48:17 »

อ๊ากกกกกกกก ม่าเจรงงงงงงงงงงงงงง   ดาวดึง ทำไม อีชะนีหน้าปลวกได้ที่1

ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
-dragon-
Newbie
*

« ตอบ #178 เมื่อ: 01-06-2011, 14:55:36 »

ผมชอบจีอ้อยครับ ฟามสวยไม่รู้ แต่นิสัยดีมากๆ  Smiley Smiley Smiley
-NO-BE-TA-
momotaro_
Jr. Member
**

« ตอบ #179 เมื่อ: 01-06-2011, 15:17:58 »

อ้างจาก: ♠♥♦♣ ที่ 01-06-2011, 14:48:17
อ๊ากกกกกกกก ม่าเจรงงงงงงงงงงงงงง   ดาวดึง ทำไม อีชะนีหน้าปลวกได้ที่1

ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เหอ เหอ..เค้าเป็น...กัน หุหุ..หากท่านสงสัยย้อนกลับไปดูดราม่าก่อนหน้านี้ ดูตั้งแต่ที่จี..มาโพสออกตัวแทนเค้าเลยนะครับแล้วจะรู้..
  Huh? Huh? Huh? Huh?
 ปล. นี่แหละหนาเกมส์ไทย เมื่อไหร่จะเจริญ [/size] [/color]

Evil Evil Evil Evil Evil Evil
ป้าย:
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13