GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 13
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1  (อ่าน 2344 ครั้ง)
จีเอ็มหมูอ้วนน่ารักจัง
Asura Supporter
Jr. Member

สวยที่สุดในสามโลก

ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« เมื่อ: 22-05-2011, 15:20:46 »

คงจะใจจดใจจ่อรอคอยคะแนนใช่ไหมจ๊ะสำหรับผลคะแนนในรอบที่ 3 ของจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
อ๊ะ...อ๊ะ...อ๊ะ...อาววว เรากลับมาแล้วนะจ๊ะ ไม่เคยลืม แต่เราหายไปรวบรวมคะแนน 15% กันอยู่จ้า
ขอบอกว่า ให้คะแนนย๊ากกก...ยาก !!! หึหึหึหึ ซึ่ง 15% เรามีเกณฑ์การให้คะแนน ดังนี้จ้า

ความตั้งใจ 3%
ความรับผิดชอบในหน้าที่จีเอ็มอาสา 3%
ความเข้าใจในบทบาทของการเป็นจีเอ็มอาสา 3%
ความเข้าใจในผู้เล่น 3%
ความเข้าใจในการทำงานของทีมงาน 3%

แสดงความคิดเห็นอะไรกับบนเว็บบอร์ดอย่าคิดนะจ๊ะ ว่าจะเล็ดลอดสายตาของทีมงานตาเสืออย่างเราๆ ฮุ วะ ฮะ ฮ่าาา

และในรอบสุดท้ายนี้ ทางทีมงานจะเปิดโอกาสให้เพื่อนๆ ได้โหวตจีเอ็มอาสาที่ชื่นชอบ
ซึ่งจะเปิดให้โหวตในวันที่ 25 พฤษภาคม - 1 มิถุนายน 2554
คุยกับ "เจ้าหน้าที่การโหวต" อยู่บริเวณอคาเดมี่เมืองเซาท์เทิร์นไชร์
โหวตได้วันละ 1 ครั้งต่อ 1 ไอดี ครั้งละ 300 โซล
เราจะได้รับ "ใบเสร็จโหวต" เพื่อขอเงินคืนหลังจากปิดโหวตจ้า

หัวข้อที่เกี่ยวข้อง :
เปิดรับสมัครจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
ประกาศปิดรับสมัครจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
ประกาศผลการคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1 (รอบแรก)
ประกาศ : ตารางนัดเวลาทดสอบผู้ผ่านเข้ารอบแรกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
ประกาศผลคะแนนและผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1 ในรอบที่ 2
ประกาศ : หมดระยะเวลาทดลองงานว่าที่จีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-05-2011, 11:04:33 »

Smiley

อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-05-2011, 11:11:02 »

คะแนนโหวดก็อีกแค่ 15 %  Evil
ไมรู้ว่ารับกี่คนนะ แต่สวรรค์ และดาวดึงส์ มองเห็นคนตกรอบแน่ๆ แล้ว
แต่พีเค สู้โหวดกันเลือดสาดแน่ๆ ปั้มกันกระจาย Evil
◄lï Kuu ☼ Me ïl►
Hero Member

ขอโทษที่ทำตัวไร้สาระ แค่อยากให้คนมีสาระรู้ตัวบ้าง

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-05-2011, 11:27:27 »

ตอนนี้ก็รอโหวตอย่างเดียวแล้วใช่มั้ยคะ?

ถึงแม้ว่าจะยิ่งใหญ่ในสายตาของใครหลายๆคน
มันก็ไม่มีค่าเท่ากับ การที่คนที่เรารักยังเห็นเราอยู่ในสายตา
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-05-2011, 12:23:40 »

ก็ปั้มโหวตแบบทุกทีให้ทีมงานได้โบนัสทะลุเป้าไปเลยนะ

เงินทองจากการเติมเงินโหวตไหลมาเทมา

สังคมในเกมส์จะเน่ายังไงก็ช่าง

เอาเงินเข้าบริษัทไว้ก่อน

Smiley laugh Smiley

ทีที้
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 23-05-2011, 12:56:24 »

แสดงความคิดเห็นอะไรกับบนเว็บบอร์ดอย่าคิดนะจ๊ะ ว่าจะเล็ดลอดสายตาของทีมงานตาเสืออย่างเราๆ ฮุ วะ ฮะ ฮ่าาา

แน่ใจแล้วหรอ    รู้สึกบางคน ดราม่าเพียบในบอร์ด  แถม  การตอบกระทู้บางกระทู้  ก็ ประมาณไม่แคร์สื่อ  แต่ทำไมได้คะแนนที่1หว่า 

หรือว่า ทีมงานชอบการทำงานแบบนั้นก็ไม่รู้เนอะเห็นข่าวแว่วๆว่าเป็นที่ปรึกษากันอยู่  อุ๊ฟ!!!!!

จีเอ็มหลี่หมิง
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

« ตอบ #6 เมื่อ: 23-05-2011, 13:54:59 »

มีประเด็นอะไร ที่ทำให้ท่านผู้เล่นคิดเห็น และแสดงออกมาเช่นนั้นครับ

ให้คะแนนตามเนื้อผ้าจ๊ะ

ผ้าเรียบทั้งผืนพับไว้สวยงาม แต่เป็นเนื้อผ้าไม่มีคุณภาพ ใส่แล้วก็คันเปล่า

ผ้ายับยู่ยี่ทั้งผืน แต่เป็นผ้าดีมีคุณภาพ ใส่แล้วสบาย ก็โอเค(จริงไหมจ๊ะ)

เอ๊ะ หรืออริกัน.......

Smiley Smiley
ดาด้า
Hero Member

\(•ิ_•ิ\) (/•ิ_•ิ)/

« ตอบ #7 เมื่อ: 23-05-2011, 14:07:34 »

อ้างจาก: จีเอ็มหลี่หมิง ที่ 23-05-2011, 13:54:59
มีประเด็นอะไร ที่ทำให้ท่านผู้เล่นคิดเห็น และแสดงออกมาเช่นนั้นครับ

ผ้าเรียบทั้งผืนพับไว้สวยงาม แต่เป็นเนื้อผ้าไม่มีคุณภาพ ใส่แล้วก็คันเปล่า

ผ้ายับยู่ยี่ทั้งผืน แต่เป็นผ้าดีมีคุณภาพ ใส่แล้วสบาย ก็โอเค(จริงไหมจ๊ะ)

โอ้วววว  ทีมงานเค้าตอบกันแบบนี้นี่เอง

ออกตัวแทนกันได้ดีเลยทีเดียว

laugh laugh laugh laugh

ดาด้า
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 23-05-2011, 14:11:03 »

ผ้ายับยู่ยี่ ภายนอกดูแย่ไม่น่ามอง แถมไม่มีคุณภาพก็มีถมไป
ผ้าเรียบพับไว้ นอกจากจะน่ามองแล้ว คุณภาพดีก็มีเยอะ

ทีที้
Full Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 23-05-2011, 14:17:31 »

เนื้อผ้าเป็น แบบไหนผมไม่รู้นะครับ  แต่ หลักฐานที่บอร์ด ต่างๆ  ก็แสดงอยู่ครับ (ถ้าคิดจะ ดูจริงๆอย่าให้ต้องอ้างอิงกระทู้เลยบางคนทีมงานเตือนการทำงานในบอร์ดแต่ได้คะแนน  เยอะนะลองดูสิ) 

ส่วนความคิดเห็น ผมก็ดูจาก  การทำงานและการให้คะแนนในใจซึ่งมันไม่ตรงกับที่คะแนนที่ทีมงานให้มาก็เลยแสดงความเห็นนิดๆ

อ๋อสุดท้าย  ผมเพิ่งรู้ว่าเป็น  อริ กับทีมงาน แฮะ  อ๊าก เดี๋ยวเอ็มเคลีย  หุหุ

ดาด้า
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 23-05-2011, 14:25:18 »

อ๋อ อริกัน  แบบว่า  ทีมงานอยู่อีกกิล 
คนสมัครอยู่อีกกิลแบบนี้เลยเป็นอริกันใช่มั้ย

ทีที้
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 23-05-2011, 14:30:08 »

อ้างจาก: จีเอ็มหลี่หมิง ที่ 23-05-2011, 13:54:59

ประเด็นนี้ครับ  ที่ผมคาใจ  แบบว่าถ้าไม่มีข้อความนี้ ก้ ผ่านๆ และครับ

จีเอ็มหลี่หมิง
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

« ตอบ #12 เมื่อ: 23-05-2011, 14:49:51 »

อ้างจาก: ดาด้า ที่ 23-05-2011, 14:07:34

โอ้วววว  ทีมงานเค้าตอบกันแบบนี้นี่เอง

ตอบไปตามนั้น ไม่มีการออกตัวครับ แค่อยากจะให้ท่านผู้เล่นเข้าใจ ในผลที่ออกมา [ทีมงานขาตอบกันแบบนี้นี่เอง แล้วต้องตอบแบบไหน ผู้เล่นถึงจะถูกใจล่ะครับ]
อ้างจาก: ดาด้า ที่ 23-05-2011, 14:11:03
ผ้ายับยู่ยี่ ภายนอกดูแย่ไม่น่ามอง แถมไม่มีคุณภาพก็มีถมไป
ผ้าเรียบพับไว้ นอกจากจะน่ามองแล้ว คุณภาพดีก็มีเยอะ

ตรงนี้ก็แค่เปรียบให้เห็นเท่านั้นเอง ในความคิดข้าพเจ้า ก็เห็นเป็นเช่นนี้ครับ
อ้างจาก: ดาด้า ที่ 23-05-2011, 14:25:18
อ๋อ อริกัน  แบบว่า  ทีมงานอยู่อีกกิล 
คนสมัครอยู่อีกกิลแบบนี้เลยเป็นอริกันใช่มั้ย

อันนี้ก็สุดแท้แต่ท่านผู้เล่นคิดกัน ความคิดคนมันห้ามกันไม่ได้ มากมายก่ายกอง

อ้างจาก: ทีที้ ที่ 23-05-2011, 14:30:08

ประเด็นนี้ครับ  ที่ผมคาใจ  แบบว่าถ้าไม่มีข้อความนี้ ก้ ผ่านๆ และครับ

ก็ตามนั้นครับ ไปเขียนไปตอบอะไรในบอร์ด

ตอบถูกตอบตรงประเด็น ตอบดี ทางเราก็เห็นว่าดี ยกย่องชมเชยกันไป

ตอบแบบไม่มีแก่น กล่าวหา ด่าทอกัน ทางเราเห็นว่ามันไม่ดี ก็เตือนกันไป

""แน่ใจแล้วหรอ    รู้สึกบางคน ดราม่าเพียบในบอร์ด  แถม  การตอบกระทู้บางกระทู้  ก็ ประมาณไม่แคร์สื่อ  แต่ทำไมได้คะแนนที่1หว่า 

หรือว่า ทีมงานชอบการทำงานแบบนั้นก็ไม่รู้เนอะเห็นข่าวแว่วๆว่าเป็นที่ปรึกษากันอยู่  อุ๊ฟ!!!!!""

อันนี้แปลว่าอะไร.....ตัวข้าพเจ้า ไม่ขอแปลความหมายละกันครับ

ปล.หยุดตอบแล้วกระทู้นี้ ข้าพเจ้าคิดว่า ข้าพเจ้ามีความกระจ่างในตัวเองแล้วครับ

รอขั้นตอนต่อไป ให้ระบบสังคมคัดเลือกกันเอง เนาะ!!

**BelL**^^นักฆ่าบ้าเลือด^^
Full Member

>"<ฉันเพียงแค่คนเดินผ่านมา>"<

« ตอบ #13 เมื่อ: 23-05-2011, 15:00:06 »

ก็ตามนั้นครับ ไปเขียนไปตอบอะไรในบอร์ด

ตอบถูกตอบตรงประเด็น ตอบดี ทางเราก็เห็นว่าดี ยกย่องชมเชยกันไป

ตอบแบบไม่มีแก่น กล่าวหา ด่าทอกัน ทางเราเห็นว่ามันไม่ดี ก็เตือนกันไป

""แน่ใจแล้วหรอ    รู้สึกบางคน ดราม่าเพียบในบอร์ด  แถม  การตอบกระทู้บางกระทู้  ก็ ประมาณไม่แคร์สื่อ  แต่ทำไมได้คะแนนที่1หว่า 

หรือว่า ทีมงานชอบการทำงานแบบนั้นก็ไม่รู้เนอะเห็นข่าวแว่วๆว่าเป็นที่ปรึกษากันอยู่  อุ๊ฟ!!!!!""

อันนี้แปลว่าอะไร.....ตัวข้าพเจ้า ไม่ขอแปลความหมายละกันครับ

ปล.หยุดตอบแล้วกระทู้นี้ ข้าพเจ้าคิดว่า ข้าพเจ้ามีความกระจ่างในตัวเองแล้วครับ

รอขั้นตอนต่อไป ให้ระบบสังคมคัดเลือกกันเอง เนาะ!!

[/quote]

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=58439.0
ต้องตอบแบบนี้เหรอค่ะ ?? ?? ถึงจะได้ Huh? Huh? Evil Evil

ทานตะวันดอกนี้ยังคงเดินทางตามหา"พระอาทิตย์"
ดาด้า
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 23-05-2011, 15:10:35 »

อ้างจาก: จีเอ็มหลี่หมิง ที่ 23-05-2011, 14:49:51
อ้างจาก: ดาด้า ที่ 23-05-2011, 14:07:34

ตอบไปตามนั้น ไม่มีการออกตัวครับ แค่อยากจะให้ท่านผู้เล่นเข้าใจ ในผลที่ออกมา [ทีมงานขาตอบกันแบบนี้นี่เอง แล้วต้องตอบแบบไหน ผู้เล่นถึงจะถูกใจล่ะครับ]

ถ้าเราเป็นทีมงาน เราจะตอบแค่นี้

จะไม่ต่อยาวให้เรื่องยืด หรือกระทบผู้เล่น
ต้องเข้าใจว่า ผู้ใช้บริการกับผู้บริการมันต่างกัน
ผู้เล่นสงสัยมันก็เรื่องปกติเพราะบอกว่าให้คะแนนตามเนื้อผ้า
ก็เห็นหลักฐานมันก็ฟ้องอยู่ ด้วยความที่เป็นหรือทำหน้าที่ว่าที่อาสา
ต้องตัดสินในส่วนของอาสาไม่ใช่เหรอส่วนเรื่องที่อยู่ในมุมส่วนตัว
มันก็เป็นของเรื่องส่วนตัว  ซึ่งในส่วนของอาสาบางคนเค้าก็ไม่ได้ทำหน้าที่บกพร่อง
แต่บางคนบกพร่องในความเป็นอาสาแต่คะแนนเยอะ
มาตรฐานคนเรามันไม่เท่ากัน ความเอียงมันมีอยู่ในทุกผู้ทุกคน
แต่ถ้าคิดว่ายุติธรรมดีแล้วก็เอา ก็รอรอบต่อไปรอบแข่งกันปั๊มโหวต เหอๆ

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 13