GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กดหน่อยสักนิดชีวิตจะแจ่มใสท่ากดมากไปเชิญข้างในไปกดมันส์ๆเลยจร้า  (อ่าน 126 ครั้ง)
ผู้อารักษ์ขาพิเศษ
Jr. Member
**

กดหน่อยสักนิดชีวิตจะแจ่มใสท่ากดมากไปเชิญข้างในไปกดมันส์ๆเลยจร้า
« เมื่อ: 20-03-2011, 21:48:41 »

สวัสดีครับ Smiley

คือว่าผมกำลังเซ็งครับแต่เซ็งไม่มาก(ก็ราคาผอบวุ้นมันเพิ่มงะ3500 O_O) Smiley

แล้ววันนี้ผมเห็นเพื่อนๆชอบตั้งกระทู้ กดหน่อยจ้า กดหน่อย กด... กด กดทำไมนักหนาฟระ Angry Angry

กะเลยเห็นว่ามันรก Smiley

ให้นำปล่อยไว้ในนี้เลยจ้า(เห้ยแต่ห้ามปล่อยไว้รัสนะเออ Shocked)

เอาปล่อยเลยจร้า  Smiley
[/glow][/font][/size][/color]

ป้าย:
หน้า: [1]