GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับเซ็ท นักล่าสมบัติ ครับ  (อ่าน 180 ครั้ง)
Amerigan_Candy
Full Member

เกี่ยวกับเซ็ท นักล่าสมบัติ ครับ
« เมื่อ: 12-01-2011, 00:49:12 »

คืออยากจะให้ชวยใสความสามารถ ให้มันสมกับของที่ต้องหามาหน่อยอะครับ เเตละชิ้นไม่งายเลย เเต่ความสามารถเซ็ทกลับไม่บาล๊านซ์กันกับองประกอบ

ผลของเซ็ต : ความสามารถที่ 1 : ทำให้ผลของเครื่องรางพันทรัพย์ กลายเป็น 0-100
                ความสามารถที่ 2 : ทำให้ 777 มีผลยาวนานขึ้นอีก 5 วินาที จากเดิม 10 วินาที เป็น 15 วินาที

อยากจะให้ช่วยเพิ่มเติมความสามารถเซ็ทให้ดีกว่านี้อะครับ เพราะ สกิวโชคดีก็มีผลเฉพาะตัวผู้เล่นอะคับ 15 วิ ช่วยเพิิ่่มเติมอยางอื่นลงไปเสริมได้มั๊ยคับ
+ เลือด + หลบ + เเรงโป๊ะ อะไรก็ได้ ให้มันมีราคากว่านี้หน่อย  ใช่
ขอบคุณคับ 

ปล .ช่วงนี้เกมเเลคจนเซง ไมได้เป็นที่เนตผู้เลนนะคับ คอนเฟิม

ป้าย:
หน้า: [1]