GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศใหม่ เกี่ยวกับเกมส์12หาง กำหนดวันเปิดclosebataแล้ว!!  (อ่าน 1496 ครั้ง)
cotona
Full Member

ขอขอบคุณที่พระเจ้าทรงสร้างเธอมาเป็นมิตรที่ดีแก่ฉัน

ประกาศใหม่ เกี่ยวกับเกมส์12หาง กำหนดวันเปิดclosebataแล้ว!!
« เมื่อ: 16-11-2010, 08:03:39 »

วันที่12/12/2010  ทางทีมงานbigbugออกมาประกาศแล้วว่า  เราพร้อมที่จะเปิดให้ทดสอบclosebataแล้ว  ส่วนหน้าเวบและตัวเกมส์จะเปิดให้เข้าไปโหลดกันในวันเวลาที่ใกล้เคียง

กันกับวันclose  ส่วนวันที่จะโอเพ้นเบต้านั้นจะถัดไปอีกประมาณ1เดือนหลังจากนั้นหรืออาจจะเร็วกว่านั้นตามแต่สถานการณ์ (หรือเลื่อนเลยเหมือนอสุรา) รัก

ยังไงถึงข่าวมันจะเงียบ  แต่นู๋ก็ขอช่วยโฆษณาละกัน  คนไทยไม่ช่วยคนไทยด้วยกันก่อน  จะมีชาติใดจะมาช่วยเรากันถ้าเราไม่ช่วยเหลือและเกื้อกูลกันก่อน 

ส่วนคนที่บอกว่าเกมส์นี้ปิดๆไปน่ะนะ  บอกตามตรงมันน่าเกรียด  แทนที่จะให้กำลังใจเขา  เพราะบริษัตเก่าที่จะเอาเกมสืเขาไปลงเมื่อปีที่แล้วดันติดเกมส์ของเกาหลีที่สั่งซื้อไปก่อน

หน้าต่างหาก แอดมิลถึงต้องไปยื่นขอให้อีกค่ายช่วยเปิดให้ใหม่  เวลามันเลยต้องมาเปิดcloseในปีนี้   
 รัก รัก รัก รัก รัก

...โลกนี้ไม่มีความบังเอิญหรอก มีแต่พรมลิขิตที่ชักนำให้ทุกๆคนได้มาเจะเจอ...
...ขอฟรีนั้นไม่มีในโลก  แม้แต่ความตายก็มิใช่ของฟรี...
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ประกาศใหม่ เกี่ยวกับเกมส์12หาง กำหนดวันเปิดclosebataแล้ว!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-11-2010, 20:13:22 »

เลสตัวแม่
Hero Member

Re: ประกาศใหม่ เกี่ยวกับเกมส์12หาง กำหนดวันเปิดclosebataแล้ว!!
« ตอบ #2 เมื่อ: 17-11-2010, 06:53:52 »

เย้ จะมาซะที Smiley

(คิดว่าจะมาเอา 12/12/2012)
cotona
Full Member

ขอขอบคุณที่พระเจ้าทรงสร้างเธอมาเป็นมิตรที่ดีแก่ฉัน

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-11-2010, 09:52:25 »

ยังไงก็ช่วยๆกันประชาสัมพันธ์ด้วยนะงิ  นู๋กลัวเกมสืมันจะเงียบหาย - -* Sad

...โลกนี้ไม่มีความบังเอิญหรอก มีแต่พรมลิขิตที่ชักนำให้ทุกๆคนได้มาเจะเจอ...
...ขอฟรีนั้นไม่มีในโลก  แม้แต่ความตายก็มิใช่ของฟรี...
cotona
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 17-11-2010, 15:37:36 »

คือตอนดูข่าวลืมดูปีค่ะ- - *นั่นมะนข่าวเก่า  คนก็อุส่านะ  ยัดมาซะเอาซะนู๋งงเลย- -

แต่ก็ใกล้ๆแล้วล่ะใกล้จะเปิดละ

cotona
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 17-11-2010, 15:45:45 »

ใหม่ๆคะ- -*  เมื่อกี้ดูผิด   อันที่จริงเปิดวันที่12/12/2010นี้นะค่ะ  closebataน่ะ 

ดันไปดูชื่อของแอดมิลเขาลงทะเบียนสมัครสมาชิกบอร์ดปี2008  แต่พอไปดูหัวข้อมบอร์ดมันปี2010  12/12/2010  นี้แน่นอนค่ะ-*-

ขออภัยเป็นอย่างสูงคะ รัก รัก

เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #6 เมื่อ: 18-11-2010, 18:06:43 »

รักรอมานานละ

Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #7 เมื่อ: 22-11-2010, 06:11:06 »

รักใกล้แล้ว

MLD.
Jr. Member
**

แค่คำสัญญา

« ตอบ #8 เมื่อ: 23-11-2010, 23:44:14 »

ใก้ละสินะ 

แต่ยังไงก็รักเกมส์นี้  รัก

อย่าทำกับ "ฉัน" เหมือนที่ทำกับใครๆ
Mhoo2009
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 30-11-2010, 08:39:57 »

ข่าวร้ายคือต้องขอเลื่อน CloseBeta Announcement ไปก่อนครับ
ค่ายเกมไม่พร้อมอย่างแรงครับ ไม่รู้จะพูดยังไงดี
เกมที่ควรจะออกก่อนเราตั้งนานแล้ว ยังไม่เสร็จเลยครับ
ดังนั้น resource ที่ควรจะมาทางเราตอนนี้ บอกตามตรงว่ายังไม่พร้อมครับ

ค่ายใหม่ก็ต้องเห็นใจละนะ ทางบิ๊กบั๊กก็ต้องขอโทษทุกคนจริงๆ ครับ
admin โคตรเสียคำพูด แต่ไม่รู้จะทำไงเหมือนกัน (กลายเป็นตัวอะไรไปแล้วเนี่ย :cry: )

อย่าว่ายังไงเลย ทางบิ๊กบั๊กเองนั้นแหละ บอกตรงๆ ว่าเคว้งไปเหมือนกัน เพราะเร่งงานกันแทบตายให้ทัน
ถ้ามองในทางแง่ดี ก็คือเรามีเวลาเก็บงานเพิ่มอีกนิดครับ

รอวันประกาศ CloseAlpha Announcement และวัน CB ใหม่อีกทีนะครับ
หวังว่าคงเลื่อนไปไม่นานครับ จะพยายามเร่งเค้าแล้วทีนี้ (มีไหมนี่คนขายของไปเร่งงานคนซื้อ:lol:)

ยังไงทางบิ๊กบั๊กจะใช้เวลาที่เหลือให้คุ้มค่า และให้คุ้มที่สุดครับ :oops:

เลื่อนไม่มีกำหนดอีกแล้วนะ  รอกันมาหลายปีแล้วนะไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้เลย  ผิดหวังเราไม่เล่นแล้วละพอกานที
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #10 เมื่อ: 30-11-2010, 17:05:42 »

กะแล้วเชียวว่ามันต้องเป็นงี้ ห่วย...

cotona
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 30-11-2010, 17:13:59 »

อย่าเพิ่งหงอยกันสิค่ะ  แอดมิลเค้าก็ประกาศแจ้งแล้วค่ะ  ว่ายังไงก็จะกำหนดภายในปีนี้แน่นอน

ปล.ทำไมแอดมิลไม่มาฝากให้เกมส์อินดี้ช่วยเปิดนะ ฮ่าๆ laugh

ป้าย:
หน้า: [1]