GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ใส่คุณสมบัติของเกราะแรร์ ซักทีครับ อ่านด้วยขอร้อง  (อ่าน 298 ครั้ง)
I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

อยากให้ใส่คุณสมบัติของเกราะแรร์ ซักทีครับ อ่านด้วยขอร้อง
« เมื่อ: 14-11-2010, 03:14:44 »

อยากให้ใส่คุณสมบัติของเกราะแรร์ได้แล้วครับนี่ก็นานมากแล้ว ไหนก็จะปีใหม่ อีกรอบแล้วนะ
เกราะแรร์บางอาชีพมีคุณสมบัติที่ดีแล้วแต่ว่าบางอาชีพนี่ซิไม่มีค่าอะไรเลยถ้าเทียบกัน
เพราะนี่มันก็2ปีแล้วนะที่มีไอเท็มแรร์เข้ามา มันก็นานพอที่จะใส่คุณสมบัติได้แล้วนะครับ
อาทิเช่น เกราะแรร์ วิซาร์ด ประโยชมีแค่เพิ่มMPอย่างเดียวกันเวทก็น้อย ของชาร์ปก็เพิ่มMP
เบรดก็ไม่เพิ่มไรนอกจากแม่นยำ30ของแรร์ไม่มีคุณสมบัติพิเศษแต่ของการงานเวลแค่85ก็ดัน
ใส่คุณสมบัติแล้วหรอ แต่พอมาเป็นของแรร์ มีข้อมูลการประกวดที่มาจะช่วยให้มีคุณสมบัติเพิ่มขึ้น
มันไม่ยุติธรรมเลยนะครับ สำหรับของแรร์ที่ยังไม่มีคุณสมบัติเมื่อเทียบกับของที่ได้จากการงาน
หรือถ้าบอกว่าไม่มีเวลาว่างก็จัดเป็นกิจกรรมก็ได้ครับให้ผู้เล่นประกวดที่มาความสามารถแล้วเสนอไป
ให้ท่านจีเอ็มพิจารณาใครชนะก็ได้รางวัลแล้วก็ใส่คุณสมบัติให้ของแรร์ซักที ท่านจีเอ็มก็จะได้มาบอกว่า
ไม่ว่างคิดเรื่องคุณสมบัติพิเศษ นี่ก็แค่ตัดสินอย่างเดียวแล้วก็แจกรางวัล ผู้เล่นที่เขารอคอยความสามารถ
ของเกราะแรร์เขาจะได้ไม่ผิดหวังอย่างนี้ครับ เพราะผมรอมานานมากถามไปก็บอกยังไม่รู้ว่าจะปรับเมื่อไหร่
และหวังว่าคนอื่นๆก็คงคิดเช่นเดียวกับผมเหมือนกันครับ พิจารณาด้วย เพื่อลูกค้าที่อุดหนุนเกม ของท่าน
 Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

Re: อยากให้ใส่คุณสมบัติของเกราะแรร์ ซักทีครับ อ่านด้วยขอร้อง
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-11-2010, 10:57:09 »

จีเอ็มสนใจบ้างป่าวเนี่ย  Angry หรือว่าต้องตั้งกระทู้ในเรื่องเล่าอสุราถึงจะมีคำตอบ

Teiliz
Hero Member

Re: อยากให้ใส่คุณสมบัติของเกราะแรร์ ซักทีครับ อ่านด้วยขอร้อง
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-11-2010, 22:12:04 »

คนอ่านในนี้น้อยนะ - - โพสด้านนอกสิ

-TiTLE-
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-12-2010, 14:30:38 »

ใช่ใส่คุณสมบัติสักที Embarrassed
เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #4 เมื่อ: 08-12-2010, 15:06:18 »

เออ...คือจะบอกว่าบอร์ดนี้มันบอร์ดเก่านะขอรับ Cry

ป้าย:
หน้า: [1]