GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: <การที่จะเป็น เบลดมาสเตอร์ จะต้องอัพสเตตัสและสกิลยังไง ช่วยบอกทีค่ะ>  (อ่าน 1166 ครั้ง)
~*พาส พาส พาส พาส*~
Jr. Member
**

พาสจะรักษาความเด็กและความโลลิไว้ค่ะ^^

<การที่จะเป็น เบลดมาสเตอร์ จะต้องอัพสเตตัสและสกิลยังไง ช่วยบอกทีค่ะ>
« เมื่อ: 21-08-2010, 13:12:00 »

ตามหัวข้อค่ะ ต้องการจะเป้นเบลดมาสเตอรืจะต้องอัพสเตตัสและสกิลยังไง ช่วยบอกที่นะค่ะ Cry Sad Wink

No Name
Sr. Member

คุณคือหนึ่งในหกพันล้านผู้แข็งแกร่งในโลกนี้

Re: <การที่จะเป็น เบลดมาสเตอร์ จะต้องอัพสเตตัสและสกิลยังไง ช่วยบอกทีค่ะ>
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-08-2010, 17:29:47 »

สายไรรึ ดาบคู่ ดาบใหญ่ Huh?

กระสุนวงจักร!!! (คลั่งนารูโตะ= =)
Jr. Member
**

พาสจะรักษาความเด็กและความโลลิไว้ค่ะ^^

Re: <การที่จะเป็น เบลดมาสเตอร์ จะต้องอัพสเตตัสและสกิลยังไง ช่วยบอกทีค่ะ>
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-08-2010, 21:27:37 »

คู่ค่ะ

No Name
Sr. Member

คุณคือหนึ่งในหกพันล้านผู้แข็งแกร่งในโลกนี้

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-08-2010, 22:30:59 »

ก็ ถ้าเล่นสายแม่นแบบเราก็อัพ dexตัน ลงagi 18 ที่เหลือลง str ถ้าสายหลบก็ agiตัน ลงdexกะstr ตามใจชอบ เรื่องสเตตัสอาจจะมีคนอื่นมาเพิ่มเติม ส่วนสกิล สายฟันสดสายแนะนำให้เล่น อัพสมาธิในการต่อสู้เต็ม เร่งกำลังจู่โจมเต็ม ฟันดาบเร็วเต็ม(อันนี้ขาดไม่ได้ ถ้าไม่มีสกิลนี้จบเห่เลยนะ มันมาตั้งแต่ไฟเตอร์) ดาบผ่าอากาศเต็ม ผ่าสามภิภพเต็ม ใช้ดาบป้องกันเต็ม อย่าลืม ชำนาญดาบคู่เต็ม แล้วก็ ดาบคู่ผ่ามิติเต็ม
เหรียญหมดครบ (แนะนำอย่าเล่นสายคอมโบเพราะโจมตีเบามาก) Smiley

กระสุนวงจักร!!! (คลั่งนารูโตะ= =)
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-08-2010, 22:35:34 »

อ๋อ....

<pro>
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 22-08-2010, 09:39:38 »

สายโป๊ะลง dex-luk
สายตีแรงลง dex-str
สองสายนี้แม่นเยอะทั้งคู่ใส่หน้ากากออฟมอง
อาวุธไม่ได้ออฟแม่นราวๆ520+
แต่สายตีแรงแม่นจะเยอะกว่าเพราะอาวุธออฟแม่น+ทำลาย
agiลงแค่12พอเพราะก่อนกดสกิลฟันดาบเร็ว
ความต่อเนื่องอยู่ที่160พอลงagi12ก่ะจะเปน166
พอกดฟันดาบเร็วเพิ่มต่อเนื่องอีก50ก้อจะเปน
216เปนความต่อเนื่องที่ตันพอดี
เบลดผมเล่นสายโป๊ะดาบออฟกุลีโชค+ดาบออฟกุลีคลั่ง
ใส่กากซาเวล61โป๊ะ2พัน(พระบัพ)
อัตราโป๊ะหลัก27.8-อัตราโป๊ะรองประมาณ25%นี่แหร่้ะ
แต่สายนี้ตีเบาน่ะเน้นโป๊ะอย่างเดียว
ป้าย:
หน้า: [1]