GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ซูลันที่ถ้ำใต้น้ำหายไป บัคหรือเปล่า ใครเจอ หรือ ตีไป ล่าสุดเมื่อไหร่ บอกทีครับ..  (อ่าน 364 ครั้ง)
G.Konkgar
Jr. Member
**

อาวุธคู่กาย "WW.stremmer $$"..ลูกพ่อ

ซูลันที่ถ้ำใต้น้ำหายไป บัคหรือเปล่า ใครเจอ หรือ ตีไป ล่าสุดเมื่อไหร่ บอกทีครับ..
« เมื่อ: 16-08-2010, 10:25:54 »

เมื่อคืน วิ่งหาชูลันกันหลายคน เพื่อนๆกันทั้งนั้น ออกจะทั่วแมพ หลายชั่วโมงตั้งกะ 4 ทุ่ม ถึง ตี 3 กว่าๆ  มีคนตีไป 2 ครั้ง  แต่เวลาห่างกัน 2 ชั่วโมงกว่า

นอกเวลาอื่นๆ ไม่รู้มีใครตีไปบ้าง  แต่คนวิ่งหาเยอะแน่นอน เพื่อนๆกันหลายๆคน ซิบหากัน ยังไงก็ไม่เจอ  บัคหรือเปล่าครับ  ทีมงานเช็คที

ถ้าบัคจริง พุธนี้คงไม่หายบัค(มั๊ง) หรือ แก้บัคเอา พุธที่ 25  Evil 

คนรอเควสจุติ หาชูลัน บ่นกันหลายคนเลยครับ Cool

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือ ปืน และ กระสุน ของข้าเท่านั้น"
ปิศาจ
Full Member

Re: ซูลันที่ถ้ำใต้น้ำหายไป บัคหรือเปล่า ใครเจอ หรือ ตีไป ล่าสุดเมื่อไหร่ บอกทีครับ..
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-08-2010, 13:44:09 »

สำหรับ PK ไม่บัคแน่นอนครับ  เพราะ คนในกิล ผม เมื่อวาน เวล 99  กัน 4 คน รวมผม หามินิบอสครบกันหมดแล้วตอนนี้ทุกคนไปหยุดที่ ราชินีกันหมดแล้ว 
เมื่อวานตอน เกือบ 2 ทุ่มผมยังเจอเลย

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: ซูลันที่ถ้ำใต้น้ำหายไป บัคหรือเปล่า ใครเจอ หรือ ตีไป ล่าสุดเมื่อไหร่ บอกทีครับ..
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-08-2010, 13:46:43 »

ขณะนี้ ทีมงานรับทราบปัญหาแล้วครับ

เป็นเฉพาะเซิฟเวอร์วุ้นสวรรค์ ทีมงานจะดำเนินการแก้ไขปัญหาดังกล่าวอย่างเร่งด่วนที่สุดครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]