GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เซนจูสายไหนเวลเร็วค่ะ  (อ่าน 586 ครั้ง)
Devil_ToM
Newbie
*

เซนจูสายไหนเวลเร็วค่ะ
« เมื่อ: 14-08-2010, 08:01:17 »

Huh? Huh?   เซนจูเรี่ยน เวล42 เอง ค่ะ  อยากทราบว่า  เล่นสายไหนเวลเร็วค่ะ
~ • ♀ นั ก ล่ า โ จ ร ส ลั ด ♀ • ~ SiNMoN-XZI
Newbie
*

Re: เซนจูสายไหนเวลเร็วค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-08-2010, 08:21:55 »

สายกระบี่งับ Sad
G.Konkgar
Jr. Member
**

อาวุธคู่กาย "WW.stremmer $$"..ลูกพ่อ

« ตอบ #2 เมื่อ: 14-08-2010, 09:53:08 »

สายกระบี่ เวลเร็วที่สุด เพราะลากม่อนมา เสียบรัวๆ ออกสกิล ย้าก แล้ว โจมตีหมู่ 5 ครั้ง  สกิลแทงกระบี่ ระดับ 5 นะ

นอกนั้น จะเรียน เตรียมความพร้อม เพื่อเพิ่ม เอมพี ให้ตัวเองก็ได้  เพราะเปลือง เอมมาก   แต่ สายกระบี่ที่มี เตรียมความพร้อม จะไม่มี ท.ทหารอดทนนะ   เหรียญไม่พอ เป็นสายผสม+ ปืน ด้วยก็ได้

ก่อนเรียนสายไหน  ตรวจเหรียญทองขั้น 1  ด้วยว่า  พอหรือป่าว  ทั้ง 40 เหรียญ

Cool

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือ ปืน และ กระสุน ของข้าเท่านั้น"
<นายพล>IvIazaiviuneiiz[For l3aTTle]
Jr. Member
**

.:: P I2 A K A S I T ::.

« ตอบ #3 เมื่อ: 16-08-2010, 10:07:03 »

ผมเล่นสายผสมนะ

แบบว่าเน้นสายบี่ที่แทงรัวระดับ 5

และเล่นสายปืน ประมาณว่ากระสุนหมดก็สับกระบี่แทงอย่างเดียว

ถ้าสายแบทก็คงต้องแทงสลายบัฟระดับ 5 และมีสายปืนเป็นเป็นสายหลัก

ลงได้ถึงพลซุ่มยิงเลยละครับ แต่ก็นะ ผมมีทหารเวล 93 ละ เล็งจุดตายก็ระดับ 10

แต่ไม่อยากเล่นละ เพราะว่าเหนื่อย และทหารก็เหลือคนเล่นจริง ๆ ไม่กี่นละ

ทีมงานปรับ ทุกอาชีพ ยกเว้นทหาร แต่ก็ปรับ ปรับให้แย่ลง

P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #4 เมื่อ: 16-08-2010, 13:47:06 »

เมื่อก่อนเซนสายปืนนะ
แต่เดี๋ยวนี้ก็ต้องกระบี่อยู่แล้ว
 Smiley

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
●Can ω keep a secret● ♥
Sr. Member

Your smile is my, I will not give anyone

« ตอบ #5 เมื่อ: 16-08-2010, 15:53:22 »

กระบี่มั้งไม่แน่ใจ Huh?
ไม่เคยเล่ยเซน แต่เห็นคนเกรียนๆเล่นสายกระบี่
แทงเข้าแทงออกคนตายเลย
เลยคิดว่ากระบี่เทพ Evil

I don't care who   you but I want na tell you that I you
Veteranz
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 16-08-2010, 16:27:53 »

สายไหนผมว่าเวลได้หมดน่ะครับ (ยกเว้นสายแพทย์สนาม มั้ง = =" เพราะเหมือนมันเป็นแค่สายเสริม)

ปืน      ก็แบ่งสายย่อยไปอีก   ยิงหนัก ยิงเร็ว ซุ่มยิง ฯลฯ
กระบี่   ก็แบ่งสายย่อยไปอีก    แทงรัว แทงเร็ว แทงกะเอาตาย -..-!
ระเบิด  ก็แบ่งสายย่อยไปอีก    ระเบิดทำลาย ระเบิดกล ระเบิดเวลา ยิงสนับสนุน (ผมเรียกว่า "นิวเคลียร์ !! =[]=b)

แต่ส่วนใหญ่ถ้าเรื่องแบทก็เห็น กระบี่ เยอะสุดน่ะ สกิลหากินง่าย "แทงสลายบัพ" =w=b ......ปืนก็พอได้เหมือนกัน "ยิงปราณีต" ร่ายเร็วกว่าก็ยิงศัตรูดับในนัดเดียว.  ระเบิดก็เช่นกัน โยนแล้วหมอบไม่ก็ติดตั้ง C4 แ้ล้วโกย  =[]="

ทหารผมว่าเล่นยากเหมือนพอตัวน่ะครับ เพราะเหมือนมันทำได้(แทบ)ทุกอย่าง พรางก็ได้ ฮิลก็ได้ ชุปก็ได้ (ถ้ามีบัพ+777 ละก็แหล่มเลย =w=b!)
แรกๆเล่นอาจจะมองว่ายากหน่อย  แต่พอเล่นคล่องขึ้นผมว่าเล่นง่ายพอตัวน่ะครับ =w=b

No Name
Sr. Member

คุณคือหนึ่งในหกพันล้านผู้แข็งแกร่งในโลกนี้

« ตอบ #7 เมื่อ: 16-08-2010, 19:05:11 »

ผมว่ากระบี่ เห็นลงแบทต้องเจอสลายบัพทุกที แต่อยากเห็นทหารยิงสนับสนุนจังเยย

กระสุนวงจักร!!! (คลั่งนารูโตะ= =)
ป้าย:
หน้า: [1]