GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GM ครับ... ขอให้พวกคุณมองหาระบบเปลี่ยนหัวก๊วน สักนิด...  (อ่าน 155 ครั้ง)
Master RPG
Full Member

GM ครับ... ขอให้พวกคุณมองหาระบบเปลี่ยนหัวก๊วน สักนิด...
« เมื่อ: 13-08-2010, 18:48:47 »

เราอยากให้ทำระบบเปลี่ยนหัวปาร์ตี้ มากๆ
เพราะมันมีเหตุผลหลายประการ ที่ทำให้เราต้องการระบบนี้
โดยเฉพาะเรื่อง เสียเวลา!

ในทางกลับกัน ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันน๊ะว่าทำไมคนอื่นๆก็เจอกรณีนี้ แล้วไม่มาเสนอความเห็นมั่ง...
ตัวอย่างเช่นว่า กำลังกดยาเรียนรู้เร็วจัด(ผู้เฒ่า) จากนั้น หัวตี้ดันหลุดออกจากเกมไปได้
กว่าจะหาคนมาแทนที่ เพื่อให้สามารถแชร์กันได้ กว่าจะรอหัวตี้คนเดิมกลับมาอีก

เพราะฉะนั้น โปรดทำระบบนี้ด้วยน๊ะครับ
(ป.ล. เอาให้สมาชิกในตี้ สามารถเห็น LV กันด้วย ก็ดีครับ... จะได้ไม่ต้องถามว่า "หัวเวลไร")

MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

Re: GM ครับ... ขอให้พวกคุณมองหาระบบเปลี่ยนหัวก๊วน สักนิด...
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-08-2010, 18:54:32 »

เห็นด้วยทุกอย่างเลยค่ะ
และถ้าให้ดี เห็นแค่เลเวล เราว่าไม่พอหรอกค่ะ
ชื่ออาชีัพ หรือ เลือด เราคิดว่าถ้ามีก็ดีมากๆ เลย
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

Re: GM ครับ... ขอให้พวกคุณมองหาระบบเปลี่ยนหัวก๊วน สักนิด...
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-08-2010, 19:32:20 »

ถ้าหน้าต่างปาร์ตี้เป็นเหมือนหน้าต่างกิลด์จะดีมาก

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
ป้าย:
หน้า: [1]