GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทีมงาน เข้ามาอ่านทีครับ  (อ่าน 308 ครั้ง)
IceCrem
Jr. Member
**

รบกวนทีมงาน เข้ามาอ่านทีครับ
« เมื่อ: 12-08-2010, 23:16:31 »

ช่วยเปิดความสามารถของไอเทมเเรร์ ให้ครบทุกชิ้นได้ไหม ได้เมื่อไรครับ (รอลุ้นความสามารถอยู่) คือบางชิ้นยังไม่มีนะครับ รบกวนอธิบาย หรือ ชี้เเจง ไว้ทีครับ ... ขอบคุณ

อย่าลืมตัวจะไม่เดือดร้อน/อยากรวยไห้ทำตัวเหมือนคนจน อยากจนไห้ทำตัวเหมือนคนรวย/เเค่เปลี่ยนความคิด ชีวิตก็ง่าย
IceCrem
Jr. Member
**

Re: รบกวนทีมงาน เข้ามาอ่านทีครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-08-2010, 11:15:08 »

ผ่านไปแล้ว 1 วัน ยังไม่มีวีเเวว ของทีมงาน ... มาชี้เเจง

อย่าลืมตัวจะไม่เดือดร้อน/อยากรวยไห้ทำตัวเหมือนคนจน อยากจนไห้ทำตัวเหมือนคนรวย/เเค่เปลี่ยนความคิด ชีวิตก็ง่าย
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: รบกวนทีมงาน เข้ามาอ่านทีครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-08-2010, 16:00:09 »

รายละเอียดก็ตามไอเทมเลยครับ ถ้ามีเพิ่มเติมหรือเปลี่ยนแปลงจะประกาศให้ทราบล่วงหน้าครับ
ซึ่งถ้าจะให้ดีผมว่าลองถามมาเป็นรายชิ้นน่าจะดีกว่านะครับ

IceCrem
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-08-2010, 16:49:50 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 13-08-2010, 16:00:09
รายละเอียดก็ตามไอเทมเลยครับ ถ้ามีเพิ่มเติมหรือเปลี่ยนแปลงจะประกาศให้ทราบล่วงหน้าครับ
ซึ่งถ้าจะให้ดีผมว่าลองถามมาเป็นรายชิ้นน่าจะดีกว่านะครับ

ในส่วนไอเทมเเรร์ของผม มีผ้าคลุมเเรร์กายภาพ Lv94 ยังไม่มีความสามารถ/หน้าไม้เเรร์ Lv69 ยังไม่มีความสามารถ
เเต่หน้าไม้เเรร์Lv84มีความสารารถเเล้วครับ เเต่ผ้าคลุมเเรร์ นี้ไม่รู้ว่ามีรึยัง
ผมเเค่อยากทราบว่า จะเปิดให้เห็นความสามารถทุกชิ้นได้เลยหรือป่าว จะเห็นตอนไหน เมื่อไร มีกำหนดไหม หรือต้องรอ ... หรือยังไง

ขอบคุณที่เเวะมาชี้เเจง ขอบคุณ

IceCrem
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-08-2010, 20:40:24 »

ผ่านไปอีก 2 วัน ทีมงานยังไม่มาชี้เเจง จากการตั้งคำถาม ... จะมาเเก้ตัวยังไงดี

IceCrem
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 16-08-2010, 20:56:19 »

ผ่านมาถึง วันที่ 4 ทีมงานยังไม่มาชี้เเจงต่อยอด

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #6 เมื่อ: 17-08-2010, 10:48:35 »

ขออภัยนะครับที่เข้ามาตอบล่าช้า
เท่าที่สอบถามทีมโปรแกรมเมอร์แล้วได้ความว่า อาวุธและชุดป้องกันดังกล่าวจะยังไม่มีความสามารถต่อไปครับ
ซึ่งในขณะนี้ยังไม่มีกำหนดใส่ความสามารถเช่นกัน ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงอย่างไรทางทีมงานจะประกาศให้ทราบโดยทั่วกันนะครับ

IceCrem
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 17-08-2010, 10:56:48 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 17-08-2010, 10:48:35
ขออภัยนะครับที่เข้ามาตอบล่าช้า
เท่าที่สอบถามทีมโปรแกรมเมอร์แล้วได้ความว่า อาวุธและชุดป้องกันดังกล่าวจะยังไม่มีความสามารถต่อไปครับ
ซึ่งในขณะนี้ยังไม่มีกำหนดใส่ความสามารถเช่นกัน ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงอย่างไรทางทีมงานจะประกาศให้ทราบโดยทั่วกันนะครับ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง สำหรับคำชี้เเจง ... ของดีต้องรอ หรือ รอเเล้ว ความสามารถออกมาเเบบเน่าๆ ก็ว่ากันไป

ป้าย:
หน้า: [1]