GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: งาน วันที 7-8 สิงหา ได้ลงเบียนรวมงาน (แต่ยังไม่ได้รับ ไอเท็ม)  (อ่าน 157 ครั้ง)
ฟีโน่ นูโว
Newbie
*

งาน วันที 7-8 สิงหา ได้ลงเบียนรวมงาน (แต่ยังไม่ได้รับ ไอเท็ม)
« เมื่อ: 11-08-2010, 10:25:56 »

งาน วันที 7-8 สิงหา ได้ลงเบียนรวมงาน (แต่ยังไม่ได้รับ ไอเท็ม)
ฟีโน่ นูโว
Newbie
*

Re: งาน วันที 7-8 สิงหา ได้ลงเบียนรวมงาน (แต่ยังไม่ได้รับ ไอเท็ม)
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-08-2010, 10:31:30 »

มาถึงวันนี้ ยังไม่ได้ ไอ เท็ม รัยเลย ผมไปมาวันที่ 7 สิงหา ลงทะเบียนมา

ตอนบ่ายๆ อะครับ T T ฝนตกอุสาไป หน้าเวปบอร์ด เห็นบอกจะได้รับ ไอเท็ม มาถึงวันนี้ ยังไม่ได้อะรัยเลย อะนะ

ปล. ว่าลง ไอดี ผิดก็ไม่ได้ เพราะลงหลายตัว อะนะมันจะผิดหมดเลย ก็ว่าไม่ใช่

ขอบคุณครับบ
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: งาน วันที 7-8 สิงหา ได้ลงเบียนรวมงาน (แต่ยังไม่ได้รับ ไอเท็ม)
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-08-2010, 10:35:28 »

รอปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์นะครับ
 Sad
แล้วจะทำการอัพเดทและจัดส่งของรางวัลให้ครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]