GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถาม เกี่ยวกับการอัพสกิลครับ  (อ่าน 170 ครั้ง)
หนูไม่มีชื่อ
Newbie
*

ขอถาม เกี่ยวกับการอัพสกิลครับ
« เมื่อ: 09-08-2010, 17:02:58 »

คือว่าผมอัพสกิลไฟเตอร์ผิดครับสายดาบ

ผมอัพ
ชำนาญดาบ 10
ฟันดาบเร็ว10
แข็งแกร่ง10
ชำนาญอาวุธ10

อันที่จริงกะจะอัพ ชำนาญอาวุธ5  ฟาดดาบ5 ครับ แต่มือไวไปหน่อยกดอัพ ชำนาญอาวุธหมดเลย Shocked

ตอนนี้เลเวล41ละ กำลังจะเป็นเบลดมาสเตอร์ สายดาบใหญ่

อยากทราบว่า

ถ้าเป็นเบลดมาสเตอร์ไปแล้วจะรีเฉพาะสกิลของคลาส1 ได้ไหมครับ(ไม่รีทั้งหมดนะครับ)  Huh?
ต้องซื้อยารีมาหรือเปล่า  ถ้าต้องซื้อควรซื้อยาอะไรดีครับ  Huh?

หรือผมควรทำอย่าไรดีครับ ช่วยตอบผมที กลุ้มใจมาก(เพราะช่วงนี้ติดเกม งอมแงมเลย)

รบกวนด้วยนะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]