GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหา "Login" เข้าเกมไม่ได้  (อ่าน 102 ครั้ง)
Nutty_kawaiigirl2121
Newbie
*

ปัญหา "Login" เข้าเกมไม่ได้
« เมื่อ: 01-08-2010, 00:23:30 »

เรื่องมันมีอยู่ว่า หนูพิมพ์รหัสเข้าย้ำทุกตัวอักษร ลองเปลี่ยนภาษามาแล้วหลายครั้ง

ลองทำดูแบบนี้หลายวันแล้วค่ะ แต่ก็ยังเข้าไม่ได้สักที จนหงุดหงิดมากๆ เลยค่ะ Angry

ยังไงก็ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ไอดี นี้ค่ะ Dorotekawaiidirl

ขอขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ Cry
bowiiz
Jr. Member
**

ด.ญ.บิลลาบองบาบุ

Re: ปัญหา "Login" เข้าเกมไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-08-2010, 15:11:20 »

เป็นเหมือนกันค่ะ  เป็นมา  แปดเดือนน  แล้วด้วยค่ะ Angry Angry

คือมันจะบอกว่าไม่สามรถติดต่อเซิร์ฟเว่อร์ได้  เคยลองลบไฟล์debuzแล้วลงเกมใหม่ยี่สิบกว่ารอบไม่หาย  โหลดแพทช์ใหม่ๆทั้งที่ตัวเกม(ที่ยังไม่ได้ล็อกอิน)ก็โหลดให้แล้วอัติโนมัติ  ยังไม่หายค่ะ  แต่ที่รู้คือไม่เกี่ยวกันไอดีค่ะ  เพราะเคยไปล็อกอินในคอมบ้านเพื่อนแล้วก็ปกติ

ถ้าจะให้หายชัวร์ต้อง "ล้างเครื่อง" ค่ะ  อันนี้100% Smiley Smiley

เคยล้างแล้วเล่นได้ค่ะ  แต่พออัพแพทช์ก็เล่นไม่ได้อีก  เซ็งงงง

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: ปัญหา "Login" เข้าเกมไม่ได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-08-2010, 15:39:28 »

ต้องรบกวนให้เจ้าของกระทู้กรอกข้อมูลในหน้าลืมรหัสผ่านที่หน้าเว็บนี้นะครับ http://login.gameindy.com/user.php/edit/forgot.password
แล้วระบบจะส่งรหัสผ่านใหม่ให้ทางอีเมลครับ

ป้าย:
หน้า: [1]