GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับเควสส่งจดหมายครับ  (อ่าน 174 ครั้ง)
หนูไม่มีชื่อ
Newbie
*

เกี่ยวกับเควสส่งจดหมายครับ
« เมื่อ: 31-07-2010, 17:10:19 »

ผมไปรับเควสส่จดหมายของลุงเบน มา แล้ว มันบอกให้ไปส่งให้หัวหน้าหมู่บ้านวินเดิ้ลวู้ด ใช่

แล้วหลังจากนั้นมันบ่นอะไรไม่รู้  แล้วจดหมายก็หายไปเลย เควสก็หายไปด้วย ทั้งๆที่มันยังไม่สำเร็จ ครับ

ก่อนหน้านั้นผมเล่นไฟเตอร์ อีกคัวหนึ่ง รับจดหมาย จากลุงเบน ส่งให้หัวหน้าวินเดิ้ลวู้ด ส่งให้ผู้กองโอโม่ ส่งให้สมาคมนักเวทย์

มันก็มาค้างที่นักเวทย์นี่ละครับมันบอกให้เอาไปส่งที่สถานีรถไฟ พอเอาไปส่งมันว่าอะไรไม่รู้ครับ

จดหมายหายไปแต่เควสยังอยู่ ผมเปิดดูมันก็บอกให้ไปเอาจดหมายส่งที่สถานีรถไฟทั้งๆที่ผมเอาไปส่งมาแต่ควส มันก็ไม่หายไปซักที จดหมายหายไปแทน Angry

เสียดายไม่มีรูปมานั่งยันครับ  Cry 

ผมควรทำอย่างไรดีครับ  Embarrassed   Cry Cry
ป้าย:
หน้า: [1]