GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเล่นครับ อยากรู้แนวทาง assassin อย่างละเอียด  (อ่าน 378 ครั้ง)
Kevin roger
Newbie
*

เพิ่งเล่นครับ อยากรู้แนวทาง assassin อย่างละเอียด
« เมื่อ: 30-07-2010, 00:58:10 »

อยากรู้วิธีอัพ เตตัส+สกิล  Sad

ที่เกบเวลด้วยจะดีมากมายครับ  Wink

ผมเพิ่งเล่นได้ 4 วันตอนนี้เปงแรนเจอร์ 33 เองคับ  Cry

ชื่อในเกม oLengOo เจอทักกันได้นะครับ  laugh

ส่วนตัวตอนนี้หาดอกไม้ไปขายหาตังอย่้างเดียวเยย ก็มีเงินเรื่อยๆ  รัก

แต่งงกับวืธีออฟของมากๆ  Shocked

ปล.ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ  Cool
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: เพิ่งเล่นครับ อยากรู้แนวทาง assassin อย่างละเอียด
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-07-2010, 09:53:37 »

ผมลง เอจี 92 ที่เหลือ ลงสเตงหมด

สกิล เรนเจอร์ สายมีดล้วน

กายมีด ชำนาญมีด

พริ้วไหว หมอกควัน โจมตีอะไรซักอย่างที่เพิ่มอัตราโป๊ะ

สายแอส แล้วแต่คนใช้

ผมลง มีดบินด้วยระดับ 1 ไว้ลากมอนออกมา

หรือแย่งมอนคนอื่น

ชุดแอส ออฟหลบหลีกหมด

หน้ากาก มักจะเป็น กากซาดิสออฟมอง

มีดจะออฟ คลั่งเป็นส่วนใหญ่ ถ้าอยากให้โป๊ะแรง

มีบางคนอยากให้โป๊ะบ่อย ก็จะออฟโชค

ส่วนตัวคิดว่า แรกๆ มีดนักฆ่าฝึกหัดออฟโชค 2 ข้าง

แล้วหลังๆ ไปหามีดโหดออฟคลั่งดีกว่า

ป้าย:
หน้า: [1]