GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรขึ้นทำไมเติม เงิน เอแคช ไม่ได้ !!!!  (อ่าน 225 ครั้ง)
กันและกัน
Newbie
*

เกิดอะไรขึ้นทำไมเติม เงิน เอแคช ไม่ได้ !!!!
« เมื่อ: 29-07-2010, 09:48:25 »

เติมเงิน เอแคช ไม่ได้ครับ ทางระบบ ปิดปรับปรุงรึครับ ? ผมนึกว่าเป็นแต่เครื่องผม เลย ลองไปเครื่องน้องก็ไม่ได้ เครื่องแม่ก็ไม่ได้ เครื่องน้าก็ไม่ได้  Shocked

ผิดกระทู้ขอประทานโทษครับ แต่ไม่รู้จะไปไว้ไหน ดี = =''

อะหื่ออออ Wink Wink ซื้อบัตรมาตั้งกะม่าวานก็เติมไม่ได้ Sad รอวันนี้ ก็ไม่ได้ อยากได้ของ หมวดน้องหมึกกกก Wink Wink

อ้อ ผมกด แล้วมันขึ้นเครื่องหมาย ตกใจ อะคราบ  Wink[/b]
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: เกิดอะไรขึ้นทำไมเติม เงิน เอแคช ไม่ได้ !!!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-07-2010, 16:19:23 »

ทางทีมงานตรวจสอบแล้วพบว่าเว็บของเอแคชนั้นใช้การได้ตามปกติครับ

คาดว่าปัญหาน่าจะเกิดจากโปรแกรม browser น่าจะทำการบล็อคเว็บดังกล่าวครับ

ซึ่งต้องเลือกหัวข้อยอมรับการเข้าเว็บดังกล่าวก่อนครับ

ป้าย:
หน้า: [1]