GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำอย่างไงหว่า ?  (อ่าน 131 ครั้ง)
ยอดนักสืบ ริวซากิ
Newbie
*

< รักนะเด็กโง่ ไม่โง่ก็รัก >

ทำอย่างไงหว่า ?
« เมื่อ: 27-07-2010, 10:27:47 »

พอดีว่าผมอยากจะเปลี่ยนรหัสผ่านอ่ะคับเเต่พอเข้าไปดูเเล้วไม่เห็นมีให้เปลี่ยนเลยทไอย่างไงอ่า
✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

Re: ทำอย่างไงหว่า ?
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-07-2010, 10:43:35 »

เข้าล๊อกอินก่อนครับผม พอเข้าไปแล้วมันจะให้เรากรอกข้อมูลส่วนตัว รวมถึงในนี้มันจะให้เปลี่ยนรหัสผ่านด้วย

เปลี่ยนได้หมดเลยครับ นอกจากอีแมวกับรหัสบัตรประชาชน(มั้งจำไม่ค่อยได้ละ)

หลังจากกรอกเสร็จเรียบร้อยแล้วก็ใส่รหัสผ่านพิเศษครับ แล้วมันจะเปลี่ยนพาสให้เราเลย

laugh  laugh

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

ป้าย:
หน้า: [1]