GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงดี พาสเวิร์ดในบอร์ดกับในเกมส์คนละอันกัน  (อ่าน 146 ครั้ง)
สุกฤษฏิ์ ปัญญาคม
Newbie
*

ทำไงดี พาสเวิร์ดในบอร์ดกับในเกมส์คนละอันกัน
« เมื่อ: 19-07-2010, 21:12:23 »

ผมเข้าในเกมส์ได้แต่เข้าบอร์ดไม่ได้เพราะรหัสไม่ตรงกัน ผมจำได้แต่รหัสในเกมส์
แต่รหัสในบอร์ดจำไม่ได้เพราะต้องใช้รหัสเก่า (มั้งนะครับ)
อยากได้รหัสเก่าคืนมาๆๆๆเพราะตอนนี้ กดเปลี่ยนรหัสหรือ เติมเงินไม่ได้เลย
ทำไงดี ต้องการเติมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไอดีฉัน!!!~
 Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
สุกฤษฏิ์ ปัญญาคม
Newbie
*

Re: ทำไงดี พาสเวิร์ดในบอร์ดกับในเกมส์คนละอันกัน
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-07-2010, 21:36:42 »

แงงทำไงดีผมเติมตังไม่ได้เพราะรหัสต่างหันๆๆๆๆๆๆๆ
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: ทำไงดี พาสเวิร์ดในบอร์ดกับในเกมส์คนละอันกัน
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-07-2010, 18:58:32 »

ต้องรบกวนให้กดลืมรหัสผ่านที่หน้าเวปเลยครับผม

เมื่อดำเนินการลืมรหัสเสร็จจะทางระบบส่งรหัสใหม่ไปที่เมลที่สมัครครับ ซึ่งจะเป็นรหัสที่ตรงกันครับ

ป้าย:
หน้า: [1]