GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: gm คับงานเข้าหรือเพื่อนๆๆในเกมที่รู้ว่าทำไมเข้าไม่ได้ตอบที  (อ่าน 170 ครั้ง)
หนูไม่มีชื่อ
Newbie
*

gm คับงานเข้าหรือเพื่อนๆๆในเกมที่รู้ว่าทำไมเข้าไม่ได้ตอบที
« เมื่อ: 18-07-2010, 18:35:24 »

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angryเข้าไม่ได้เลยพอเปก็บอกว่าติดต่ดเซฟเวอร็ไม่ได้เนตดีทุกอย่างโหลดใหม่ก็เหมือนเดิมไปทำอะไรกับตัวเกมเนี๊ยะตอบทีคับ
จีเอ็มบันนี่
Jr. Member
**

Re: gm คับงานเข้าหรือเพื่อนๆๆในเกมที่รู้ว่าทำไมเข้าไม่ได้ตอบที
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-07-2010, 18:27:13 »

ไม่ได้มีการแก้ไขตัวเกมใดๆ ทั้งสิ้นเลยค่ะ  ลองตรวจสอบการใส่รหัสผ่านและรหัสผ่านพิเศษ ว่าถูกต้องรึเปล่าค่ะ เพราะตอนนี้ ถ้าใส่รหัสผ่านไม่ถูกต้อง จะขึ้นหนาต่างว่าถูกตัดออกจากเซิร์ฟเวอร์เหมือนกันค่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]