GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งเห็นเกมส์นี้ละครับ Paladin สาย Int แย่มากๆ  (อ่าน 297 ครั้ง)
กมลเทพ ประเสริฐ
Newbie
*

พึ่งเห็นเกมส์นี้ละครับ Paladin สาย Int แย่มากๆ
« เมื่อ: 18-07-2010, 01:58:27 »

เนื่องจากผมได้ลอง เล่นสายนี้ แล้วแย่มากๆ ลองใช้ค้อนเพิ่มโจมตีเวท ก็ยังไม่ได้เรื่องแถม สคิลโจมตีเวทก็มี สคิลเดียว " ทัณแห่งเทพ "

ซึ่งมีดีเลย์นานมาก ถึงแม้จะฮิลแรง และอึด ( Int - Vit + กระบี่ศักสิทธิ์ + เกราะ แสง 75 + สีชุดเพิ่มโจมตีเวทย์ ) แต่ "ทัณแห่งเทพ" ซึ่งเป็นสคิล

เดียวของสายเวทย์แต่ กลับเบามาก ผมเลยอยากให้ทีมงาน ช่วยคิด เรื่องนี้หน่อยครับ คือน่าจะทำให้กระบี่น่าจะมีโจมตีเวทย์ด้วย รึไม่ก็ปรับสคิลให้โจม

ตีเวทย์แรงขึ้น  เพราะค้อนคงไม่สามารถเปลี่ยนได้ไม่งั้น พระ ยิ่งเก่งกันไปใหญ่ ( ปกติ C3 พระก็อลังการมากๆ แล้ว )  ขอบคุณมากครับ
ป้าย:
หน้า: [1]