GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับพรแห่งลูซิส  (อ่าน 330 ครั้ง)
เปลี่ยนชื่อหนีคดี
Jr. Member
**

ขอแม่น ๆ ซักดอก

เกี่ยวกับพรแห่งลูซิส
« เมื่อ: 16-07-2010, 12:01:18 »

ถามพระมืออาชีพหรือทีมงานก็ได้
      คือ อยากทราบว่า exp ที่เราได้จากเป้าหมายที่เราชุบชีวิตมันคิดความห่างของเลเวลหรือว่ามีจำนวน exp ที่ได้จากการชุบสูงสุดตายตัวหรือเปล่าครับ เพราะผมเอาพระผมเวล 54 ชุบชาร์ปของผมเองเวล 94 มี exp ประมาณ 80 ล้านเศษ ตัวชาร์ปเสีย exp น่าจะประมาณ 2 ล้านต่อการชุบ 1 ครั้ง (เพราะชุบ 2 ทีเหลือ exp 75 ล้านกว่า ๆ) แต่ตัวพระได้ exp มา 272560
      คือ ในความเข้าใจของผม ผมเข้าใจว่าถ้าชาร์ปต้องเสีย exp 1% แล้วพระจะต้องได้รับ exp ทั้งหมดที่ชาร์ปเสีย เลยเข้าใจว่าถ้าชาร์ปเสีย exp ประมาณ 2 ล้าน พระก็ต้องได้ exp ตามจำนวน exp ที่ชาร์ปต้องเสีย สรุปช่วยบอกทีว่าที่ผมเข้าใจมันถูกต้องหรือเปล่า

ป.ล.0 พระมีพรแห่งลูซิสระดับ 1 ส่วนชาร์ปมีวีไอพี เซิร์ฟดาวดึงส์
ป.ล.1 หวังว่าจะไม่งงกับคำถามน๊ะครับ

ถ้าจะอ้างอิงข้อความของผมโปรดงดใช้คำพูดไม่สุภาพเพราะไม่ใช่เพื่อนเล่น
เปลี่ยนชื่อหนีคดี
Jr. Member
**

ขอแม่น ๆ ซักดอก

Re: เกี่ยวกับพรแห่งลูซิส
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-07-2010, 12:15:46 »

เข้าใจแล้วครับไม่เกิน 10 % ของผู้ใช้
ล็อกน๊ะครับถามเองตอบเอง

ถ้าจะอ้างอิงข้อความของผมโปรดงดใช้คำพูดไม่สุภาพเพราะไม่ใช่เพื่อนเล่น
ป้าย:
หน้า: [1]