GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคๆๆๆ กิลพันธมิตร ทีมงานนิ่งเฉยๆ แจ้งไปตั้งแต่วอที่แล้ว  (อ่าน 517 ครั้ง)
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

บัคๆๆๆ กิลพันธมิตร ทีมงานนิ่งเฉยๆ แจ้งไปตั้งแต่วอที่แล้ว
« เมื่อ: 14-07-2010, 19:44:21 »

ข้อมูลสมาคม  ไม่มีรายชื่อกิลพัน

ก็คือ มันเหมือนไม่มีกิลพันเลยนั่นแหละ 

รายละเอียดก็ไปหาดูที่แจ้งใน ซัพพอตละกัน เบื่อไม่อยากพิมเสียเวลา 

ตย ที่แจ้งคือ กิล  *~Ca$p€r~*  และกิล *~สมาคมวุ้นเทพสวรรค์~*  เป็นทุกตัวลคร ไม่ต้องมาถามว่า ตัวละครไร

+++++แจ้งไปเหมือนลมพัดผ่านจริงๆๆๆ   อยากยกนิ้วให้จริงๆเลย ไม่ต้องบอกนะว่านิ้วอะไร

ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

Re: บัคๆๆๆ กิลพันธมิตร ทีมงานนิ่งเฉยๆ แจ้งไปตั้งแต่วอที่แล้ว
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-07-2010, 19:49:20 »

อิจฉา เกมใหม่ อย่าง Godswar จริงๆ ของใหม่ก้งี้แหละ ธรรมดา

มีแต่ทีมงานมาสนใจ ในบอดก้มาตอบกันแบบทันที ทุกๆกระทู้ด้วย

สงสารอสุราจังของเก่ามันต้องทำใจ ขาดการดุแล และเหลียวแล

ปิดๆ ไปดีกว่าไหม ไปทุ่มเอาเกมใหม่เลย

✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

Re: บัคๆๆๆ กิลพันธมิตร ทีมงานนิ่งเฉยๆ แจ้งไปตั้งแต่วอที่แล้ว
« ตอบ #2 เมื่อ: 14-07-2010, 20:04:58 »

เกม แจ้งซับพอตไปตั้งแต่วันที่8 เดือน7 เวลา 9โมงเช้ากว่าๆ
เงียบๆไร้วี่แวว  วันต่อมา โทรศัพท์ไปถาม เสียงผู้หญิงรับ ได้คำตอบมาว่า จะดำเนินการแก้ไขให้ค่ะ
เช้าวันเสาร์ต่อมา โทรไปผู้ชายรับ ต้องรอทีมงานวันจันทร์อังคารแก้ไขนะครับ  วันจันทร์โทรไป เดี๋ยวจะตอบคำถามในซับพอตให้นะค่ะ
ไปอ่าน ซับพอตที่แจ้งอุ้ย มีทีมงานโพสพอดี ขอชื่อตัวละครทีม A ทีม B ที่ทำพันธมิตรทีครับ เราโพสไปพร้อมรูปตอนทำ เงียบๆ จนถึง
วันอังคารที่ผ่านมา โทรไป สักครู่นะค่ะประชุมอยู่แล้วจะติดต่อกลับ รอสักพักติดต่อกลับ เราจะดำเนินให้นะค่ะ แต่พรุ่งนี้คงไม่ทัน(เราก็คิดทำไม่ทันอะไรกัน เราแจ้งไปตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วไม่ใช่พึ่งแจ้งวันนี้) ขอชื่อตัวละครในกิลหน่อยค่ะ เราก็ให้ไป พร้อมเห็นออนเข้ามาดู ไม่รู้ดูอะไร ก็ปล่อยให้ดู เรานึกว่าจะแก้เลย   พอตกดึก จีเอ็มทีมงานออนมาถามเรื่องเติมเงิน เห็นบอกว่าระบบพันจะแก้ให้พุธหน้า เราก็คิดดีนี่ เรื่องโซลหล่ะปุ๊ปปั๊บ เรื่องนี้เลี่ยงจะทำ
ไม่รุ้จะว่าอย่างไร

หมดอะไรจะพูด ถ้าไม่เดือดร้อน ไม่อยากจะรบกวนเลย ให้ตายเถอะ

แช่อิ่ม
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 14-07-2010, 20:10:33 »

อ้างจาก: ĈŸß€®ĿËă ที่ 14-07-2010, 19:49:20
อิจฉา เกมใหม่ อย่าง Godswar จริงๆ ของใหม่ก้งี้แหละ ธรรมดา

มีแต่ทีมงานมาสนใจ ในบอดก้มาตอบกันแบบทันที ทุกๆกระทู้ด้วย

สงสารอสุราจังของเก่ามันต้องทำใจ ขาดการดุแล และเหลียวแล

ปิดๆ ไปดีกว่าไหม ไปทุ่มเอาเกมใหม่เลย

ความเห็นส่วนตัวของผมนะ
เล่นเกมนี้ เกมเดียวก็พอครับ
เล่นมา 3-4 ปีแล้ว เสียเวลาไปเริ่มต้นใหม่

Evil

- ทางวงกตเปลี่ยนเรนเจอร์
- การเว่ลในดันสมาคม
แช่อิ่ม
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 14-07-2010, 20:20:54 »

อ้างจาก: ¤ GäMê§ ¤ ที่ 14-07-2010, 20:04:58
-1- เกม แจ้งซับพอตไปตั้งแต่วันที่8 เดือน7 เวลา 9โมงเช้ากว่าๆ เงียบๆไร้วี่แวว 

-2- วันต่อมา โทรศัพท์ไปถาม เสียงผู้หญิงรับ ได้คำตอบมาว่า จะดำเนินการแก้ไขให้ค่ะ

-3- เช้าวันเสาร์ต่อมา โทรไปผู้ชายรับ ต้องรอทีมงานวันจันทร์อังคารแก้ไขนะครับ

-4- วันจันทร์โทรไป เดี๋ยวจะตอบคำถามในซับพอตให้นะค่ะ

-5- ไปอ่าน ซับพอตที่แจ้ง อุ้ย มีทีมงานโพสพอดี ขอชื่อตัวละครทีม A ทีม B ที่ทำพันธมิตรทีครับ เราโพสไปพร้อมรูปตอนทำ เงียบๆ จนถึงวันอังคารที่ผ่านมา โทรไป สักครู่นะค่ะประชุมอยู่แล้วจะติดต่อกลับ รอสักพักติดต่อกลับ เราจะดำเนินให้นะค่ะ แต่พรุ่งนี้คงไม่ทัน (เราก็คิดทำไม่ทันอะไรกัน เราแจ้งไปตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วไม่ใช่พึ่งแจ้งวันนี้) ขอชื่อตัวละครในกิลหน่อยค่ะ เราก็ให้ไป พร้อมเห็นออนเข้ามาดู ไม่รู้ดูอะไร ก็ปล่อยให้ดู เรานึกว่าจะแก้เลย   พอตกดึก จีเอ็มทีมงานออนมาถามเรื่องเติมเงิน เห็นบอกว่าระบบพันจะแก้ให้พุธหน้า เราก็คิดดีนี่ เรื่องโซลหล่ะปุ๊ปปั๊บ เรื่องนี้เลี่ยงจะทำ ไม่รุ้จะว่าอย่างไร

หมดอะไรจะพูด ถ้าไม่เดือดร้อน ไม่อยากจะรบกวนเลย ให้ตายเถอะ

ขอแยกลำดับเหตุการณ์ที่เกมโพสนะครับ
และขอบใจที่ช่วยติดตามเรื่องนี้มาตลอด

ขอให้ปลาหมึกพอล+หลินปิง จงดลบันดาลใจ ให้ทีมงานแก้ไขบัคดังกล่าวด้วยนะครับ

Smiley

- ทางวงกตเปลี่ยนเรนเจอร์
- การเว่ลในดันสมาคม
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #5 เมื่อ: 14-07-2010, 20:22:42 »

ใช่

NeeD not to know

thonson
Jr. Member
**

จนสนิท

« ตอบ #6 เมื่อ: 14-07-2010, 22:32:48 »

กิลที่เป็นพันธมิตรกัน ในเซิร์ฟสวรรค์ เป็นเหมือนกันหมดรึป่าวครับ
หรือว่าเป็นเฉพาะกิลที่ จขกท. ยกตัวอย่างมา Sad

[IMG]C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\My Pictures[IMG]
l2TB²™
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 15-07-2010, 00:01:13 »

ดาวดึงส์ ก็เป็นจ๊ะ ^^)

ม้าLxน ยัJร้oJ
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 15-07-2010, 00:36:53 »

ไม่ถามเรื่องไอเทม โซลอ่ะ ทีมงานได้ดิ้นร้นทำให้เลย

ไปถามเรื่องชิงปราสาท......ทีมงานบอก     ม่ายอ้าว ม่ายพูด.. Shocked Shocked Shocked

ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #9 เมื่อ: 15-07-2010, 07:34:33 »

ตั้งแต่หลังวอที่แล้วเอาแค่คนรู้จักและรวมทั้งผมด้วยเป็น 3 คนได้แจ้ง ทั้งซัพพอตเอย โทรหาเลย สารพัดจะวิธี

จะต้องให้แจ้งกันอีกเท่าไหร่ ยังไง  จึงจะมีความคืบหน้าเสียที  Huh?

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #10 เมื่อ: 15-07-2010, 11:08:18 »

ใจเย็นๆ เน้อ
เบื้องต้นทางทีมงานได้นำข้อมูลข้อผิดพลาดต่างๆ ส่งให้โปรแกรมเมอร์แล้วครับ
ซึ่งตอนนี้อยู่ในช่วงตรวจสอบ และดำเนินการแก้ไขอยู่ครับผม

✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

« ตอบ #11 เมื่อ: 15-07-2010, 13:56:41 »

เย็น จนจะเยือกแล้วค่า

โดนเตะจากเซิร์ฟ
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 16-07-2010, 12:56:11 »

ทำใจครับ บางคนแจ้งไปเป็นเดือนยังเงียบบ
  woon

จีเอ็มบันนี่
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 16-07-2010, 14:17:45 »

เงียบเพราะแก้ไขอยู่ค่ะ
โดนเตะจากเซิร์ฟ
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 16-07-2010, 22:57:52 »

อ้างจาก: จีเอ็มบันนี่ ที่ 16-07-2010, 14:17:45
เงียบเพราะแก้ไขอยู่ค่ะ

ใช่ ใช่ ใช่

ป้าย:
หน้า: [1] 2