GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โรลทำไมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 185 ครั้ง)
สุกฤษฏิ์ ปัญญาคม
Newbie
*

โรลทำไมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« เมื่อ: 14-07-2010, 11:36:49 »

เซิฟบ้าโรลไมก็ไม่รู้
เติมตังไปแล้วด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
จีจะรับผิดชอบไหม
โรลจากเวล41เหลือ30
เวลยากนะ
คิดดูอยู่ดีๆๆมาโรล ผมได้เติมตังไปแล้วจะได้ของคืนมั๊ย
หมวกเจ้ากิจหายไปเลย เครียดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: โรลทำไมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-07-2010, 14:03:32 »

ทางทีมงานต้องขออภัยในข้อผิดพลาดดังกล่าวด้วยครับ
ซึ่งทางทีมงานได้ทำการแก้ไขปัญหาดังกล่าวเรียบร้อยแล้วนะครับ
ขออนุญาตปิด กระทู้เพื่อไม่ให้เพื่อนๆ ที่มาอ่านทีหลังเกิดความสับสนนะครับ

ป้าย:
หน้า: [1]