GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามวิธีใช้คาถาพาไปยังสถานที่ฝึกทักษะโจมตีจุดตายหน่อยคับท่านๆ  (อ่าน 342 ครั้ง)
ภูริช ผิรังคะเปาระ
Newbie
*

ขอถามวิธีใช้คาถาพาไปยังสถานที่ฝึกทักษะโจมตีจุดตายหน่อยคับท่านๆ
« เมื่อ: 13-07-2010, 12:04:27 »

Sad คือผมเคยใช้ไปแล้วใบนึงทีนี้มันวาปไปที่โจรสลัด ผมก็โดนโจรสลัดโขมยเงิน ผมก้ตีๆๆๆๆๆๆตายแล้วมันก้เกิดมาใหม่ ไม่เหงจะมีให้ฝึกอะไรเลย รบกวนแนะนำหน่อยคับ เหลืออีก สองใบ
G.Konkgar
Jr. Member
**

อาวุธคู่กาย "WW.stremmer $$"..ลูกพ่อ

Re: ขอถามวิธีใช้คาถาพาไปยังสถานที่ฝึกทักษะโจมตีจุดตายหน่อยคับท่านๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-07-2010, 17:23:15 »

เมื่อไปถึงแมพนั้นแล้ว  คุณเดินไปทางซ้ายของแมพนะ  มุมๆเลย  แล้ว ค่อยๆขยับเม้าซ์ สำรวจ ดู ละเอียดๆ จะเจอ ลักษณะ จุดที่ เป็น ที่รับเควสได้ครับ เป็น ช่อง สนทนากับที่เรียนทักษะครับ ลองดูนะ  ออกแรงเดินหาหน่อย มุมซ้าย ของชายหาดด้านบนนิดๆ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือ ปืน และ กระสุน ของข้าเท่านั้น"
ภูริช ผิรังคะเปาระ
Newbie
*

Re: ขอถามวิธีใช้คาถาพาไปยังสถานที่ฝึกทักษะโจมตีจุดตายหน่อยคับท่านๆ
« ตอบ #2 เมื่อ: 14-07-2010, 15:27:20 »

ขอบคุณมากๆคับ
 Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]