GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ตคอมมอนโด ของเซนจูเรี่ยลครับ  (อ่าน 441 ครั้ง)
ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Jr. Member
**

เซ็ตคอมมอนโด ของเซนจูเรี่ยลครับ
« เมื่อ: 03-07-2010, 20:58:17 »

คือผมมีเซ็ตคอมมอนโด นะครับมันมีความสามรถ
1.+โจมตี10%
2.+โจมตี5%ขณะตี ต้องโจมตีมากกว่าหรือเท่ากับ5ช่อง
3.+โจมตี15%ขณะตี ต้องโจมตีมากกว่า(3-4ช่อง)หรือเท่ากับ2ช่อง
4.+โจมตี25%ขณะตี ต้องโจมตีเท่ากับ1ช่อง
คือมันมีอยู่ว่า ความสามารถที่ 1.โจมตี+10% นั้นบวกจริง แต่ความสามรถที่เหลือ 2. 3. และ4. ไม่เพิ่มเข้ามาเมื่อโจมตีซึ้งอย่างให้แก้ไขที่คับ ผมได้ทดสอบการใส่ครบเซ็ต และถอดเพื่อทดสอบแล้วพบว่า มีเพิ่มแค่ความสามรถที่ 1. ครับ

เซิฟ วุ้นใต้พิภพ

ปล.แก้ไขให้ที่นะครับแค่ต้องการความสามรถของเซ็ตเหมือนที่เขียนไว้คับ

ถึงบ้างคนอาจมองว่าเกมไม่ใช่ชีวิตจริง แต่การที่เราประสบผลสำเร็จในเกมแล้วดีใจกับมัน ความดีใจนั้นคือความดีใจที่เป็นจริงในโลกแห่งความจริง เพราะฉะนั้นคุณก้ออย่ามองข้ามความยีนดี ความเศร้า ต่างๆที่มันอาจเกิดในเกมแต่มันก้ออาจเป็นจริงอยู่ในโลกแห่งความเป็นจริงต่อปาย /ถึงงานจะเยอะแต่เราก้อยัดมันมาทำแค่วันเดียว
ป้าย:
หน้า: [1]