GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานกิจกรรม ว่าที่อาสา Lynn Sv.สวรรค์  (อ่าน 220 ครั้ง)
Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

รายงานกิจกรรม ว่าที่อาสา Lynn Sv.สวรรค์
« เมื่อ: 02-04-2010, 15:03:33 »

กิจกรรม "วุ้นวี๊ดว๊าย" จัดวันที่ 2 เมษายน 2553 เวลา 14.15 น.

รายละเอียด กิจกรรมวุ้นมรณะนั่นเองค่ะ เปลี่ยนชื่อ เพราะเห็นว่าเวลาเล่นกันวี๊ดว๊ายกันน่าดู
              วุ้นโดนผ่านกลุ่มไหน กลุ่มนั้นตกรอบค่ะ

ผ่านรอบแรก ได้กันไปเรียกน้ำย่อย 3 เหรียญรางวัลค่ะ

ผ่านรอบ 2 ได้กันเพิ่มอีก 5 เหรียญรางวัลค่ะ

บรรดาผู้ชนะ 2 กลุ่มจากทั้งหมด ได้อีก 5 เหรียญรางวัลค่ะ

พร้อมของแถม เนื่องจากเหรียญน้อยไปไม่พอแจก ก็แถมคาถาไปวินโดเนียอีกคนละ 2 ใบค่ะ

สาเหตุของการมีเหรียญแจกมากคือ เก็บไว้ตั้งแต่คราวก่อนค่ะ

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
NUTZUNWOO*
Jr. Member
**

นัทซันวู,, ชื่อนี้พี่ทอปบิ๊กแบงตั้งให้ คริ ๆๆ :DD'

Re: รายงานกิจกรรม ว่าที่อาสา Lynn Sv.สวรรค์
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-04-2010, 01:33:17 »

น่าหนุกอ้ะ !

Zac Efron

ป้าย:
หน้า: [1]