GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตอบผมทีครับ  (อ่าน 257 ครั้ง)
NeVeR DiE
Newbie
*

ช่วยตอบผมทีครับ
« เมื่อ: 27-12-2009, 22:53:05 »

คือผมเล่นจนเวล57และตังยังมีไม่ถึงแสนเลย Shocked

จะถามว่า เติม@cash55 ซื้ออะไรแล้วเอามาขายได้ราคาอะครับช่วยที Wink
 ขอบคุนครับ Smiley
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: ช่วยตอบผมทีครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-12-2009, 23:25:16 »

เล่นแบบใหนนิมีไม่ถึงแสน ถ้าเวลห้าสิบกว่าเงินแสนหาไม่นานก็ได้ละ
แค่ตีมังกร อย่าง แย่ๆ ก็ชั่วโมงละ สองแสนได้ ขยันๆ หา
หาวันละประมาณสองชั่วโมง เล่นทุกวัน ใช้เวลาประมาณหนึ่งอาทิตย์ ก็น่าจะมีเงิน
2-3 เอ็มเป็นอย่างต่ำละ นี่มากึงก็จะขายของโซล -*-
~lookgolf~
Hero Member

เรียกผมว่า"ลูกกอล์ฟ"

« ตอบ #2 เมื่อ: 27-12-2009, 23:28:31 »

เล่นมาสามปี ก็มีเงินพอๆกับคุณอะนะ เฮ้อ ท้อใจ เก็บขยะขายให้หมดครับ

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-12-2009, 23:52:29 »

คุณเล่นอาชีพอะไร !!

หมาป่า เป็นทางเลือกที่ดีสำหรับเวลต่ำกว่า 30 (หรือเวล80+ แต่ความสามารถต่ำ  Evil)

วุ้นเมเปิ้ลคือทางออกที่ดีสำหรับเวล 40  เพราะง่ายต่อการฆ่าและได้เงินดี

มังกร เป็นทางเลือกที่ดีสำหรับเวล 50 เพราะมีจำนวนเยอะ ท่ามีสกิวหมู่แบบเดียว ล้าน และไม่ค่อยได้ %

ฟังซ์กุล เป็นทางเลือกที่ดีสำหรับเวล 60-70 เพราะเป็นสถานที่เก็บเวลและได้ตังดี

บอสทุกชนิด และ มินิบอส กับ ตัวที่ได้แรร์ดี เป็นทางเลือกที่ดี สำหรับ พวกอยากรวยทางลัด   Evil

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
NeVeR DiE
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-12-2009, 10:14:31 »

คือว่า มังกรนิใช้ เดรก เดรโก้ ปะครับ
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

« ตอบ #5 เมื่อ: 28-12-2009, 11:54:01 »

ถ้าอยากมีเงินและเปอขยับ ไปลงบ่อเห็ดน่ะแหละ ถ้าจะเวลอย่างเดียวก็ไปแมพเสือก่อน ก็ได้ครับ(ตีง่ายดี)
แนะนำถ้าสายเทร ถ้ามีสกิลเก็บค่าหัว อาจจะได้ ชม. ละแสนขึ้น แบบสบายๆเลยครับ
แถมได้ของไปขายอีกต่างหาก  แถมราคาก็แพงพอๆกะความโหดของม่อน
...ข้อมูลเบื้องต้น...
น้องเห็ดเลือดน้อยต่อยหนักหลบไม่ผ่านก็เตรียมนอนเหยียดกายได้เลย
http://wiki.asura.in.th/index.php/ฟังก์กูล
ส่วนพี่ด้วงเลือดเยอะแต่ตีวืดบ่อย(ไอเราก็วืดพี่ด้วงแกก็วืดตีกันมันส์จริงๆ)แต่เวลาพี่ด้วงโป๊ะทีเราก็อาจจะม่องได้เช่นเดียวกัน
http://wiki.asura.in.th/index.php/กว่างถ้ำ
ถ้าดวงดีอาจจะเจอด้วงลูกพี่ยอสซี่ที่มาพร้อมกับความหวัง ถ้าดอร์ปได้เหรียญ(แสง)ล่ะก็  Evil รวยภายในพริบตา
ยอสซี่การโจมตีธรรมดาไม่เท่าไหร่ครับแต่รูปแบบการตีทำให้ติดสภาพมึนนี่สิ ถ้าเวลน้อยๆเลือดน้อยๆ ก็ เตรียมปูเสื่อนอนได้เลย (รูปแบบยั่งกะท่าสวนกลับของเบลดเลยแฮะ)
http://wiki.asura.in.th/index.php/ยอชซี่จอมพลังแห่งพงไพร

ปล.แต่ยังไงอย่างน้อยควรมีพระไปบัฟช่วยหน่อยก็ดีนะ เพราะถ้าแรงม้าไม่ถึง มีสิทธิ์ อาเมนได้ง่ายๆ
ปล2.ถ้าอยากเปิดโลกให้กว้าง ไผ่แก่ก็ตีสนุกเช่นเดียวกัน เอาไว้ให้ ค่าฟลีสามร้อยแม่นสามถึงสี่ร้อย แล้วค่อยไป
อาจจะดวงดีพบยากุด้า ดอร์ปของแพงๆติดไม้ติดมือมาก็ได้ (ได้เสื้อชายเค้ารับ 5M นะตัวเอง อิอิ)
ผมตีไปสามสิบสี่่สิบกว่าตัวแระ ยังไม่เคยหล่น จั๊กที  คิดแล้วแค้น  Angry
ปล3.ถ้าหาเงินอย่างเดียวแมพมังกรก็ดี เพราะ อ่อนสุดแระครับ แถมเกิดบ่อย เกิดเยอะ แนะนำให้ใช้ นู๋ขี้เกียจเก็บของไปด้วย ครับ
เพราะตอนเก็บของนานกว่าตีอีกแฮะ  555 (อย่าลืมรับเควสหาหัวกระโหลกสัตว์มาด้วยล่ะ อยู่ที่โรงแรมฟอทน่ะแหละ)

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
TheørY DøT@
Sr. Member

อยากเจอเพื่อน

« ตอบ #6 เมื่อ: 28-12-2009, 14:05:52 »

ไผ่แก่ผมแม่น 477 ยังวืดแบบตี2ครั้งวืด1ครั้ง Shocked

กำลังปรับปรุง
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 28-12-2009, 17:31:30 »

อ้างจาก: _OKCITY_ ที่ 27-12-2009, 23:52:29
คุณเล่นอาชีพอะไร !!

หมาป่า เป็นทางเลือกที่ดีสำหรับเวลต่ำกว่า 30 (หรือเวล80+ แต่ความสามารถต่ำ  Evil)

วุ้นเมเปิ้ลคือทางออกที่ดีสำหรับเวล 40  เพราะง่ายต่อการฆ่าและได้เงินดี

มังกร เป็นทางเลือกที่ดีสำหรับเวล 50 เพราะมีจำนวนเยอะ ท่ามีสกิวหมู่แบบเดียว ล้าน และไม่ค่อยได้ %

ฟังซ์กุล เป็นทางเลือกที่ดีสำหรับเวล 60-70 เพราะเป็นสถานที่เก็บเวลและได้ตังดี

บอสทุกชนิด และ มินิบอส กับ ตัวที่ได้แรร์ดี เป็นทางเลือกที่ดี สำหรับ พวกอยากรวยทางลัด   Evil

- -

อันนี้มันได้เฉพาะเทรนะ ตีได้ตังอะ

ป้าย:
หน้า: [1]