GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กิลเอมเพอทำไมชอบฆ่าคนในกิจกรรมจังคับ  (อ่าน 533 ครั้ง)
endlessdream
Newbie
*

กิลเอมเพอทำไมชอบฆ่าคนในกิจกรรมจังคับ
« เมื่อ: 23-12-2009, 10:22:36 »

เมื่อวันอังคารที่ผ่านมาได้มีกิจกรรมพิทักษ์ฟอท ของเซิฟ PK

ผมก็กะไปร่วมเล่นเพื่อเอาเหรียญกิจกรรม

พอเข้าไปถึง เจอวิหญิงคนนึง ชื่อ กราฟฟิค กิลเอมเพอ ไล่ฆ่าคน ทั้งหมดในกิจกรรม

พอผมจะไปเกิดที่จุดเกิดในกิจกรรมอะคับ ก็ตามมาฆ่าอีก ทั้งแช่แข็ง ทั้งแรงโน้มถ่วง บางทีก็กรงน้ำแข็ง ตรงจุดเกิด

คนมาเกิดใหม่อีกก็ตายแล้วตายอีก มีคนขอร้องดีๆก็แล้ว ก็ยังไม่ยอมหยุด

คนเค้ามาเล่นกิจกรรมนะคับ ไม่ได้มาให้คุณไล่ฆ่า

ผมรับไม่ได้เลยคับเจอแบบนี้ เกือบทุกสัปดาห์ต้องเจอกิลนี้มาทำแบบนี้

แล้วเพื่อนๆคนอื่นคิดว่าไงบ้างคับ Angry

Priestess of the Moon
Jr. Member
**

Re: กิลเอมเพอทำไมชอบฆ่าคนในกิจกรรมจังคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-12-2009, 13:05:02 »

กำ ผมก็โดนเหมือนกันเกิดมาโดนก็ตาย อังคารที่ผ่านมาอะ ไปไหนไม่ได้เลยโดนไอกราฟฟิคนี้ละ เห็นแก่ตัวชิบกิลนี้
  Angry Angry Angry Angry Angry
บอมเบย์ เบบี้บอย
Newbie
*

Re: กิลเอมเพอทำไมชอบฆ่าคนในกิจกรรมจังคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-12-2009, 17:23:22 »

ทำใจเอา  เขาเก่ง สู่เขาไม่ไดหรอก    อิอิ

คนเขาเยอะ เราไม่เก่ง เพื่อนน้อย    อิอิ
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-12-2009, 20:08:16 »

มันเป็นPKเขาไม่ผิดหรอก มันอยู่ที่จิตสำนึก เกมนี้เด็กเล่นเป็นส่วนใหญ่ พวกทรงนักเรียนเยอะทำใจครับ

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
..MiiM..
Sr. Member

..อย่า มา ยุ่ง กะ กรุ..

« ตอบ #4 เมื่อ: 25-12-2009, 03:54:31 »

อุ้ย!!! รู้สึกเดกเอมเพอ

จาเกรียนที่ใจ มะได้เกี่ยวกะทรงผมค่ะ

แล้วอายุก้อ20+

มะได้เดกอย่างที่คิดอะค่ะ

ชั้นตอแหล แล้วญาติใครตาย....
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #5 เมื่อ: 26-12-2009, 09:57:20 »

จีอาสาก็คงทำอะไรไม่ได้หรอกนะ(มีคนซิบมาบอกจีอาสาบ่อยว่าให้ช่วยส่งเกรียนกลับจุดเซฟ) กิลด์เกรียนๆก็คงทำไรไม่ได้ จุติกันหมดเลย= ="

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
ป้าย:
หน้า: [1]