GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมในเกมส์อะเราว่าคนน้อนนะเดวนี้  (อ่าน 207 ครั้ง)
ตอบกัลหน่อย
Jr. Member
**

กิจกรรมในเกมส์อะเราว่าคนน้อนนะเดวนี้
« เมื่อ: 22-12-2009, 17:03:45 »

กิจกรรมในเกมส์อะเราว่าคนน้อนนะ เดวนี้ไม่ค่อยมีคนเล่นเลย
อยากให้ทางทีมงานหาอะไรไหม่ๆหรือของรางวัลไหม่ๆ มาบ้างก็ดีนะ
จะได้ดึงคนมาเล่นกิจกรรมมั่ง Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
MaCus_KP
Hero Member

Re: กิจกรรมในเกมส์อะเราว่าคนน้อนนะเดวนี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-12-2009, 17:07:55 »

ก็คนส่วนใหย่ได้เหรียนกิจเยอะเเยะเลยนิ

๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

Re: กิจกรรมในเกมส์อะเราว่าคนน้อนนะเดวนี้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22-12-2009, 19:59:09 »

อืม...สงสัยทั้งจีและทั้งคนเล่น ติดเรียนอ่ะครับ จะให้อยู่จัดกิจร่วมกิจ ตลอดเลยก็คงยากนะ(ถ้าปิดเทอมก็อีกเรื่องนึง)
แต่เท่าที่เห็น ช่วง เย็น ๆ ค่ำๆ หน่อย อาจจะมีครับผม (แต่มันก็เดิมๆ อ่ะ คนอาจจะเบื่อก็มีส่วน นะ ท่าน จี)
แต่บางทีก็ เล่นกิจ แชท อันนี้ก็บ่อย (ซิบตอบ)  ตอบไม่ทัน จั๊กที พอจะพิมพ์ หมดเวลาซะแระ 555
ส่วนตัวผมไม่ได้ไปร่วมซักที ถ้าเป็นที่บ้านไก่นะ เพราะ บางทีใบวาร์ปไม่มี ตัวดันเวลอยู่แมพเสือ ก็อดเล่นไปโดยปริยาย อิอิ
แต่จะว่าไปแล้ว คนก็น้อยจริงๆแหละครับ สาเหตุอย่างที่สัณนิษฐานไว้ คือ ช่วงเรียน อาจจะปันเวลาได้น้อยลง
แต่ยังไง สมาคม จี ก็ลอง เอาไปเข้ามติดูนะ
เพราะ จี น่ะอยู่ใกล้กะผู้เล่นมากที่สุด ก็อยากให้มี การ กระชับความสัมพันธ์กันบ่อยๆ  อิอิ
ถ้ามีบ่อยๆ ก็คึกครื้นดี ผมว่า ทีนี้มีกิจกรรมทีโกยแน๊บไปบ้านไก่อย่างเดียวเลย   เอิ๊กๆ

ปล.ตั้งแต่เล่นกิจมา ยังไม่เคย ชนะ กิจกรรมวุ้นเสี่ยงทายซักกะที ไม่รอบสองก็รอบสาม (วุ้นเดินไปข้างหน้าแล้ว ดันหันหลังกลับซะงั้น เลยซวยยกกลุ่ม  เอิ๊กๆ)

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-12-2009, 21:10:10 »

อีกอย่างพักนี้ใกล้สอบคับ คนเลยออนน้อยมั้งคับ

TheørY DøT@
Sr. Member

อยากเจอเพื่อน

« ตอบ #4 เมื่อ: 22-12-2009, 21:16:16 »

ออนค้างไว้อย่างเดียวแล้วก็เปิดอีกจอเก็บตังไม่สนประกาศเลยก็เลยไม่ได้มาร่วมกิจกรรม

ปลนี้สำหรับผม

กำลังปรับปรุง
ป้าย:
หน้า: [1]