GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเป็นงี้อ่ะครับ  (อ่าน 332 ครั้ง)
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

ทำไมเป็นงี้อ่ะครับ
« เมื่อ: 02-12-2009, 14:28:30 »

พอดีว่าะไปเปลี่ยนเป็นแคสเตอร์

พอไปคุยกับเซรีนแล้กลับบอกว่า

"ท่านได้เรียนรู้ทักษะไม่ทราบชื่อ (41001)

ในช่องสกิลเป็นเครื่องหมายอัศเจรีย์ (?)เอาเข้าช่องคีย์ลัดไม่ได้

กดใช้โดยตรงก็ไม่ได้    ต้องทำไงหว่าส์

ปล1.โหลดแพทช์ใหม่แล้ว         
ปล2.ออกเกมส์เข้าใหม่แล้สองครั้ง
ปล2.ยกเลิกเควส ไปรับใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

Re: ทำไมเป็นงี้อ่ะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-12-2009, 14:46:19 »

ใช่ สกิลเทพหรือป่าว

~ ต่อจากนั้นชั้นก้อล้มทั้งยืน ไม่มีเหลือเรี่ยวแรงที่จะเดิน ~
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #2 เมื่อ: 02-12-2009, 14:50:00 »

--น่าจะบัค สกิล  ฝึกพลังเวทย์  นะ

อาบี เด เบ
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-12-2009, 16:53:41 »

ทางทีมงานได้ทำการตรวจสอบดูแล้วนะคะ พบว่าทักษะดังกล่าวไม่มีอาการผิดปกติค่ะ

ลองเช็คที่แพซ์ดูอีกทีนะคะ ว่าผู้เล่นได้ทำการติดตั้งแพทซ์ครบหรือเปล่า

เราคนไทย เลิกใช้ ภาษาวิบัติ
พงษ์ศักดิ์ ไชยชนะ
Sr. Member

รีบอร์น

« ตอบ #4 เมื่อ: 02-12-2009, 17:40:46 »

อิอิบัคๆ

Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

« ตอบ #5 เมื่อ: 03-12-2009, 01:42:28 »

น่่่่่่าจะเป็นที่ผมแหระ  อิอิ

ไปทำหมกันพอ กลับได้ไอเทมไมทราบชือมาะงั้น

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 03-12-2009, 08:06:34 »

ได้แล้วครับ

ลงเกมส์ใหม่ อิอิ

ป้าย:
หน้า: [1]