GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อแพทใหม่คอด  (อ่าน 275 ครั้ง)
Hayato_14
Jr. Member
**

go .... yourself,,!!

เบื่อแพทใหม่คอด
« เมื่อ: 02-12-2009, 10:59:36 »

ทำไม ทำไม มีแพทใหม่ ต้อง ไม่ผ่าน ค่าCRC อะไร ทำไมไม่ถุกต้องประจำ เกือบทุกครั้งที่มีแพท ลบโหลด ลบโหลดลบโหลด น่าเบื่อชะมัดเลยนะคะ ขนาดบางทีไปแมนนวล ก็ไม่ผ่าน ไม่แมมนนวล ก็ไม่ผ่าน ยังไงคะ อาทิตย์นึงโหลดที น่าเบื่อน่ะคะ ขนาดคอมเพิ่งเปิด มาออนเกมส์ รอรับแพท ไม่ได้เปิดอย่างอื่นเลย มีหนทางแก้ไขไหม
 Angry Angry Angry Angry

ไม่ใช่พ่อ อย่ามาสั่ง อย่ามาแส่ จะทำอะไร ก้อเรื่องของ_ เอาเวลาไปยุ่งเรื่องของตัวเองเหอะ อย่าคิดว่า ตัวเองใหญ่โตนัก ก้อแค่...ละวะ
K_mumaki
Jr. Member
**

♥ ♥ ♥

Re: เบื่อแพทใหม่คอด
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-12-2009, 12:15:04 »

อาจจะทำสำเนาเกมส์เก็บไว้ในแฟชไดร์ฟอีกชุดนึ่งก็ได้ครับ แล้วพอแพทอาจมีบางตัวที่อยู่ในเครื่องหรือแฟชไดร์ฟไม่ผ่าน แต่ก็ยังมีอีกชุดที่อาจจะผ่าน แล้วลบชุดที่ไม่ผ่านทิ้งไป ก๊อปปี้ชุดที่ผ่านมาใส่แทน(ต้องแพทให้สมํ่าเสมอนะครับ ทั้ง 2 ชุดจะได้อัพเดทตลอด) ผมใช้วิธีนี้ครับ อธิบายไม่ค่อยเก่ง พอเข้าใจนะคับ เป็นอีกทางเลือกนึ่งก็ได้ครับ ที่ไม่ต้องลงใหม่ (ถ้าไม่ผ่านทั้ง 2 ตัว อาจต้องลงใหม่)

ความรู้สึกหาซื้อไม่ได้ โปรดให้ความสำคัญ
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 02-12-2009, 18:55:16 »

อัพเดทไปเถอะคับ

N[u]TiiE ,, P
Sr. Member

เค้าว่านู๋เเว่น >o<"

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-12-2009, 19:13:03 »

เปนเหมือนกันเลยอ่า ต้องโหลดใหม่เกือบทุกอาทิต

มีวิธีเเก้มั้ย??

ป้าย:
หน้า: [1]