GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วุ้นสวรรค์ 2 (ทดสอบ) ช่วยบอกรายละเอียดหน่อยครับ ทีมงาน  (อ่าน 296 ครั้ง)
mameet
Newbie
*

วุ้นสวรรค์ 2 (ทดสอบ) ช่วยบอกรายละเอียดหน่อยครับ ทีมงาน
« เมื่อ: 30-11-2009, 17:09:19 »

ช่วยบอกรายละเอียดหน่อยครับว่า...
จะทดสอบถึงวันไหน  แล้วรายละเอียดของการเล่น
แล้วคนที่เล่นตอนนี้  จะโดน รีให้กลับมาเวล 1 หรือป่าว  ถ้าช่วงทดสอบ หมดลง

อีกอย่าง  ตอนนี้  เมืองเซาเทินร์ไซร์   โดน หมาป่าทมิน  ยึดหมดแว๊วToT   Evil  เล่นไม่ได้เลยครับ 
จะให้ เรา ทดสอบการตายแล้วเกิดหรอครับ  วันนี้ตายมา 10 รอบแล้วครับ
ถ้าจะให้ทดสอบ  ก็ช่วยเครีย  แมพ  หน่อยค๊าบบบบ   ขอบคุณคร๊าบบบบบบ
(จากคนสูงอายุ)   
..BAD-BOY..
Sr. Member

เรามันเเย่เอง

Re: วุ้นสวรรค์ 2 (ทดสอบ) ช่วยบอกรายละเอียดหน่อยครับ ทีมงาน
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-11-2009, 17:16:34 »

สู้ๆๆๆต่อไปครับ หมาเยอะจิงๆๆ ตายเหมือนกัน อาศัยเดินอ้อม

เกิดที่เเคส สู้เพื่อเเคส ทำเพื่อเเคส
MaCus_KP
Hero Member

Re: วุ้นสวรรค์ 2 (ทดสอบ) ช่วยบอกรายละเอียดหน่อยครับ ทีมงาน
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-11-2009, 17:20:51 »

โชคดีผมอยู่นอกเมือง

mameet
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-11-2009, 17:30:04 »

ทาม  ไม  ทีมงานไม่ไปดูกันหรอออออ

ขี้เกียด   เวล ตัวใหม่   ลำบาก ครั่นเด้อเห้ย....(ภาษาท้องถิ่น) Smiley
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-11-2009, 17:47:21 »

เซิร์ฟเวอร์วุ้นสวรรค์ 2 เป็นเซิร์ฟเวอร์ที่ใช้ทดสอบระบบ เพื่อขยายการบริการในภายหน้า

เมื่อจะเปิดให้บริการอย่างเป็นทางการ ก็จะทำการรีเซ็ตข้อมูลทั้งหมดครับ

ส่วนกำหนดเปิดให้บริการอย่างเป็นทางการจะต้องรอการประกาศอีกครั้งครับ

ปล. ทางทีมงานขออนุญาตไม่แก้ไขปัญหาของผู้เล่นภายในเซิร์ฟเวอร์ดังกล่าวเช่นเดียวกับเซิร์ฟเวอร์นรกครับ

สมบัติ กล้าหาญ
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-11-2009, 20:00:49 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 30-11-2009, 17:47:21
เซิร์ฟเวอร์วุ้นสวรรค์ 2 เป็นเซิร์ฟเวอร์ที่ใช้ทดสอบระบบ เพื่อขยายการบริการในภายหน้า

เมื่อจะเปิดให้บริการอย่างเป็นทางการ ก็จะทำการรีเซ็ตข้อมูลทั้งหมดครับ

ส่วนกำหนดเปิดให้บริการอย่างเป็นทางการจะต้องรอการประกาศอีกครั้งครับ

ปล. ทางทีมงานขออนุญาตไม่แก้ไขปัญหาของผู้เล่นภายในเซิร์ฟเวอร์ดังกล่าวเช่นเดียวกับเซิร์ฟเวอร์นรกครับ

นี่คิดจะขยายแล้วหรอ ของเก่ามันดีแระรึ เหอๆ
liiWiillIlliiZiil
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 30-11-2009, 20:39:36 »

ก็ของเก่าคนมันล้นเซิฟมั้ง คงจะสายเกินที่จะแก้และเลยทำเซิฟไหม่ เผื่อจะถูกไจขึ้น

ป้าย:
หน้า: [1]