GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วันดีของผม[รึป่าวก้อ ไม่รู้]มาดูกันเยอะๆ  (อ่าน 261 ครั้ง)
KIRA prince { $aKi☈a Ψaoi ™
Hero Member

me ← ผู้เสพย์ติด Yaoi !

วันดีของผม[รึป่าวก้อ ไม่รู้]มาดูกันเยอะๆ
« เมื่อ: 29-11-2009, 19:37:37 »

วันนี้เป้นวันดีของผมเพราะผมได้ผอมพิกม่า Smiley Smileyเพราะเพื่อนผมเพิ่งเล่นแต่โชคดีทีเพื่อนผมตีพิกม่าตัวแรกก้อได้เลย รัก รัก รัก รัก รัก รัก

ผมขอมัน  มันยังให้อีกอ่ะ รัก รัก รักสุดยอดของมัน  เสียอย่างเดียวคือ  ผมไม่รู้ว่าให้อาหารยังไง Huh? Huh? เปลี่ยนชื่อคุ่หูยังไง

ขอความกรุณาด้วยครับ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ถึงใครจะมองยังไง แต่ฉันเองไม่แคร์เท่าไหร่
แล้วเธอจะกลัวอะไรเมื่อหัวใจเป็นของเธอ
A[l2]M
Hero Member

Re: วันดีของผม[รึป่าวก้อ ไม่รู้]มาดูกันเยอะๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-11-2009, 19:40:59 »

อาหารพิกม่า คือ แอปเปิ้ล

ให้มันตอนมันหิว มันจะขึ้นมาเอง

แล้วเปลี่ยนชื่อ /pet set_name ตามด้วยชื่อ

ป้าย:
หน้า: [1]