GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเล่น วอร์ลอค ตอนนี้ยังเป็นแคสเตอร์อยู่ อัพทักษะไรค่ะ  (อ่าน 1085 ครั้ง)
satanZaa>ii<
Newbie
*

จะเล่น วอร์ลอค ตอนนี้ยังเป็นแคสเตอร์อยู่ อัพทักษะไรค่ะ
« เมื่อ: 26-11-2009, 11:13:39 »

Wink
คือตอนนี้ เป็นแคสเตอร์อยู่นะค่ะ
อยากเล่นวอร์ลอค อยากทราบว่า ต้องอัพทักษะไรบ้างค่ะตอนเป็นแคสเตอร์ สถานะด้วยค่ะ

แนะนำหน่อยนะค่ะ 

ขออีกนิดค่ะ ตอนเป็นวอร์ลอคแล้ว น่าจะอัพทักษะไรด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ laugh
tong-_-
Jr. Member
**

Re: จะเล่น วอร์ลอค ตอนนี้ยังเป็นแคสเตอร์อยู่ อัพทักษะไรค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-11-2009, 12:18:54 »

พลังน้ำแข็ง 3 เยือกแข็ง 5 ปรัชญาฟรอซ 1 ลุกไฟเวท 5 ปรัชญาเบริน 1 ศาสตร์เวท10  ขุมเวท 10 ศรเวท 5
หรือจะอัฟอย่างอื่นก็ได้คับ แต่อย่าอัฟศรัทธานะคับ

A[l2]M
Hero Member

Re: จะเล่น วอร์ลอค ตอนนี้ยังเป็นแคสเตอร์อยู่ อัพทักษะไรค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-11-2009, 19:14:16 »

ถ้าอยากเล่นสาปทุกอย่างก็ต้องอัปปรัชยา ทุกอย่าง ครับ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-11-2009, 19:20:02 »

สายฆ่าคน อัพปรัชญาทั้งสี่ธาตุ อย่างละ 1 และอัพศรเวทย์ 10

สายอัญเชิญ อัพปรัชญาธาตุไฟ 1 นอกนั้นลงตามใจ (ถ้าจะเอาสกิลสาปตอนเป็นวอลอคต้องดูว่ามันบังคับให้อัพปรัชญาอะไรบ้าง ซึ่งต้องวางแผนตั้งกะเป็นแคสเตอร์)

สายเวทย์มืด อัพปรัชญาธาตุน้ำแข็ง 5 อัพพลังเยือกแข็ง 5 (เอาไว้แช่ตอนลงสกิลหมู่) นอกนั้นอัพตามใจ

ที่สำคัญ ไม่ว่าสายไหน ห้ามลงศรัทธาเป็นอันขาด (เพราะจะทำให้พลังโจมตีเวทย์ธาตุมืดเป็น 0)

ไม่แนะนำให้อัพ ขุมพลังเวทย์ เพราะตอนเป็นวอลอคมีสกิลดูด mp จากมอนอยู่แล้ว (มันจะซ้ำกัน) แต่จะอัพก็ได้

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
*~ไข่นุ้ยคุง~*
Full Member

กลางคืน ที่แสนสวย~

« ตอบ #4 เมื่อ: 03-12-2009, 15:24:05 »

วอลอคผมอัพแบบนี้
-ลูกศรเวทย์ระดับ 10
-ศาสตร์เวทย์ระดับ 10ที่เหลือ ก็ตามใจ หากจะเล่นสาป ก็อัพปรัชญาอย่างละ 1
(อย่าลืมศึกษาข้อมูลในวิกิฯ ก่อนจะเล่นสาปต่างๆ นะจ๊ะ) Smiley

อนาคตสดใส หัวใจดุ๊กดิ๊ก

ป้าย: ทักษะแคสเตอร์ วอลอค 
หน้า: [1]