GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่เล่นอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์ช่วยมาชี้แนะหน่อยนะครับ!  (อ่าน 233 ครั้ง)
◄◄☻กามlnwสวssค์☻►►
Jr. Member
**

จงมองเห็นคุณค่า ของสิ่งที่ใกล้ตัวกว่าเสมอ...

ใครที่เล่นอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์ช่วยมาชี้แนะหน่อยนะครับ!
« เมื่อ: 25-11-2009, 19:38:03 »

Sadคือผมอยากจะถามเกี่ยวกับการอัพสเตตัสและการอัพสกิลสายทักษะโจมตีหน่อยนะคัรบ(บอกมาทั้งสายเก็บเลเวลและสายPVPเลยครับ)และผมขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำชี้แนะดีๆนะครับ Cool

◄◄☻llค่lราก้าวไปข้าJหน้าก็จะถึJฝั่Jฝัu☻►►
ป้าย:
หน้า: [1]