GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำวิธีแก้โกงกล่องเหลืองและกล่องน้ำเงิน  (อ่าน 745 ครั้ง)
Lord_Of_Death
Jr. Member
**

•นอนกลางวันแล้วมันส์กลางคืน•

แนะนำวิธีแก้โกงกล่องเหลืองและกล่องน้ำเงิน
« เมื่อ: 25-11-2009, 06:25:26 »

เป็นไปได้ไหมครับที่จะแก้ไขให้กล่องน้ำเงินสามารถบอกได้ว่าบรรจุอะไรแต่ไม่สามารถตั้งขายได้ ส่วนกล่องเหลืองเหมือนเดิมดีแระ ไว้ป้องกันพวกโกงกล่องน้ำเงิน ซึ่งถึงจะไม่ปลอดภัย แต่ก็มีคนโดนโกงแบบนี้ทุกวัน Embarrassed[/size]
พงษ์ศักดิ์ ไชยชนะ
Sr. Member

รีบอร์น

Re: แนะนำวิธีแก้โกงกล่องเหลืองและกล่องน้ำเงิน
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-11-2009, 07:41:31 »

แนะนำยังไงนิ

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: แนะนำวิธีแก้โกงกล่องเหลืองและกล่องน้ำเงิน
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-11-2009, 11:42:52 »

กล่องฟ้า คือกล่องของขวัญ

ถ้าบอกว่า มีอะไร อยู่ข้างใน ก็ไม่เรียกของขวัญแล้วครับ

แล้ว ยังเอาไปเดล ขายได้อีก เพราะรู้ว่าข้างในเป็นอะไร

อาการหนักกว่าเดิม เิงินก็ไม่เข้าบริษัท

กล่องเหลือง มันมีปัญหาอยู่ที่

พวกหัวใส สมองกลวง ลวงโลก

มันเอา ไอเท็มธรรมดา ชื่อคล้ายๆกัน มาห่อขาย

เช่น

หมวกขนนก ห่อเหลือง ตั้งราคา 30 เอ็ม

ส่วนตัวคิดว่า

กล่องฟ้า ดีอยู่แล้ว

กล่องเหลือง ห้ามเอา ไอเท็มธรรมดา มาห่อ

ห่อได้เฉพาะ ของโซล เท่านั้น

เพื่อป้องกัน การหลอกลวง น่าจะดีกว่า

เห็นพวก มาโพสเถียงขาดใจว่า

ผมมีสิทธิห่อ คนซื้อโง่ เองเนี้ย

มันส่อถึง นิสัย 

เลวแล้วยังมีหน้ามาต่อว่าคนอื่นอีก - -*)

ป้าย:
หน้า: [1]