GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัว จีเอ็มคนใหม่ ที่จะมาคอยรับใช้เพื่อน ๆ ครับ!!!  (อ่าน 1529 ครั้ง)
suphawatpod
บุคคลทั่วไป
แนะนำตัว จีเอ็มคนใหม่ ที่จะมาคอยรับใช้เพื่อน ๆ ครับ!!!
« เมื่อ: 18-11-2009, 15:18:03 »

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ทุกคน วันนี้ผมมีจีเอ็มคนใหม่ที่จะเข้ามาคอยดูแลเพื่อน ๆ ตั้ง ทั้งภายในเกม และนอกเกม (086 5090094 call center)  รวมทั้งเว็บบอร์ด  หรือ support แม้กระทั่ง msn

ซึ่งจีเอ็มใหม่คนนี้ มีนามว่า
จีเอ็มป๋าบอล      (ผู้ชายอีกแล้วครับท่าน ^^)    ซึึ่งในโอกาสนี้เพื่อน ๆ สามารถติดต่อสอบถามปัญหาเข้ามาได้ ไม่ว่าจะำพบเจอภายในเกม คอยตอบปัญหาเพื่อน ๆ ในเว็บบอร์ด ซึ่งเพื่อน ๆ สามารถพูดคุยกับจีเอ็มคนใหม่ หรือทักทายเข้ามาได้นะครับ

และเพื่อน ๆ สามารถติดต่อ จีเอ็มป๋าบอลได้ที่ asuragame@hotmail.com 

ปล.  เดี๋ยวยังไงให้ทางจีเอ็มป๋าบอล มาแนะนำตัวเพิ่มเติมด้วยตัวเองนะครับ ผมขอเกริ่นเพียงเท่านี้ครับ
ahsrit00
บุคคลทั่วไป
Re: แนะนำตัว จีเอ็มคนใหม่ ที่จะมาคอยรับใช้เพื่อน ๆ ครับ!!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-11-2009, 17:19:57 »

Shocked สวัสดีครับเพื่อนๆชาวอสุราทุกท่าน กระผม นายป๋าบอล จีเอ็มคนใหม่ ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการครับ

หากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวอสุราทุกท่าน ที่มีปัญหาโทรฯมาสอบถามที่หมายเลย Call Center ของเรา จะได้ยินเสียงชายหนุ่ม (หรือไม่หนุ่ม ก็ไม่ทราบ  Evil)

ก็ขอเรียนให้ทราบโดยทั่วกันว่า นั้นคือ ข้าพเจ้าเองครับ จีเอ็ม ป๋าบอลนั้นเอง  รัก laugh  Evil หากเสียงไม่ดี หรือเสียงไม่ดังก็ขออภัยนะครับ  แล้วจะพยายามปรับปรุงครับ
 ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง ชาวอสุราทุกท่าน เป็นกำลังใจให้จีเอ็มคนใหม่คนนี้ ที่มีนามว่า  Sadป๋าบอลด้วยนะครับ) Wink
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: แนะนำตัว จีเอ็มคนใหม่ ที่จะมาคอยรับใช้เพื่อน ๆ ครับ!!!
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-11-2009, 17:22:00 »

ดีจ้า

สงสัยทีมงานคนนี้จะชอบดูบอล
Evil

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
KORA'z
Jr. Member
**

, Annoying !*

« ตอบ #3 เมื่อ: 18-11-2009, 18:15:10 »

^^  ท่าทางไช่  Evil Evil

Open up ! Open up some Happiness ^^

2MCaPBeT
Full Member

เปน เลสเบี้ยน เเย๊วมานผิดตรงไหน?..

« ตอบ #4 เมื่อ: 18-11-2009, 18:35:53 »

จีเอม คนใหม่แต่งงานยัง ถ้ายัง จีบได้ป้ะคับ  laugh laugh

รัก รัก รัก

อยากให้ฉันยืนอยู่ข้างเธอบ้างไหม

เค้ามีฟามเเย๊ว   ,, >O<! มีเเต่ฟาม ฟาม จิงๆ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #5 เมื่อ: 18-11-2009, 18:37:23 »

ผิดหวังนิดหน่อยที่ไม่ใช่พี่ทีมงานสาวๆ  Embarrassed
ต้องปรับสภาพนิด หน่อยนะครับผู้เล่นในบอร์ดนี้อารมณ์ค่อนข้างจะแปรปรวน (น่าจะเป็นเพราะภาวะโลกร้อน)  Evil
อยู่ไปนานนานเดี๋ยวก็ชิน   laugh
ยินดีต้อนรับครับ  Smiley

ปล.ระวังสาวๆในบอร์ดนี้ด้วย อันตรายมากๆ อาจถึงตาย Shocked

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 18-11-2009, 19:02:10 »

ท่าทางจะรวยนะก็เป็น ป๋า นิ

555+

laugh laugh laugh

coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #7 เมื่อ: 18-11-2009, 19:21:06 »

ยินดีต้อนรับจีเอ็มคนใหม่ครับ  รัก รัก

If you want to be a hero. You need to have dreams.
Xzasyamato
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 18-11-2009, 19:35:58 »

อ้างจาก: ► Tua-I's ที่ 18-11-2009, 18:35:53
จีเอม คนใหม่แต่งงานยัง ถ้ายัง จีบได้ป้ะคับ  laugh laugh

รัก รัก รัก

กรี๊ดดดดส์ ป๋าบอลมีผู้ชายจาจีบ
SchwarzerHare (กระต่ายป่าสีดำ)
Asura Tester
Hero Member
*

♂ Rikku เทสเตอร์ดาวเดียว

« ตอบ #9 เมื่อ: 18-11-2009, 19:39:47 »

ยินดีที่ได้รู้จักครับจีเอ็ม ป๋าบอล  ไงๆระวังคนในบอร์ดรุมจีบ(เพราะเห็นว่าเป็น ป๋า?) อิอิ  Evil

มีหนุ่มไฟแรงเข้ามาทำงานบริษัทดีบัสซ์นี่เยอะจัง อยากได้สาวๆมาใหม่ซักคนอ่า Embarrassed

!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

« ตอบ #10 เมื่อ: 18-11-2009, 20:16:03 »

มีอะไรมาบอก จีเอ็มป๋าบอลไม่ได้เปิดpkจนเวล99 Shocked Shocked Shocked(อย่าเกรียนเยอะนะ ถ้าเกรียนใส่ผมสักวันจะไปผ่าสาม Evil)
สวัสดีป๋าบอล รัก รัก

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ヴェイグ・リュングベル
Asura Tester
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

« ตอบ #11 เมื่อ: 18-11-2009, 20:18:37 »

อ้างจาก: ○•SLEEP..zZ•○ ที่ 18-11-2009, 18:37:23
ผิดหวังนิดหน่อยที่ไม่ใช่พี่ทีมงานสาวๆ  Embarrassed
ต้องปรับสภาพนิด หน่อยนะครับผู้เล่นในบอร์ดนี้อารมณ์ค่อนข้างจะแปรปรวน (น่าจะเป็นเพราะภาวะโลกร้อน)  Evil
อยู่ไปนานนานเดี๋ยวก็ชิน   laugh
ยินดีต้อนรับครับ  Smiley

ปล.ระวังสาวๆในบอร์ดนี้ด้วย อันตรายมากๆ อาจถึงตาย Shocked

สาวไหนหว่า?

ใ่ช่เอลป้ะ?

^3^~

------------

ป๋าโสดมั้ยคะ เลี้ยงหนูหน่อยได้มั้ย Evil

Tales of Series Community

พงษ์ศักดิ์ ไชยชนะ
Sr. Member

รีบอร์น

« ตอบ #12 เมื่อ: 18-11-2009, 20:36:33 »

เย้!

A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 18-11-2009, 21:30:08 »

สวัสดีครับ

►SirTAM◄™
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 18-11-2009, 22:40:39 »

สวัสดีค๊าบบ

จีเอ็มป๋าบอล

ยินดีต้อนรับงั๊บ -0-"

เอิ่ม ....

ที่ผ่านๆมา Call center ป๋าบอลหรอ !??

หรือจีเอ็มท่านอื่น O_o"

เอ๊ะ !!! ยังไง

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3