GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเล่นแกรนด์เชสบ้างครับมาเล่นกันเถอะ  (อ่าน 454 ครั้ง)
GaragatigoS
Jr. Member
**

ใครเล่นแกรนด์เชสบ้างครับมาเล่นกันเถอะ
« เมื่อ: 25-10-2009, 20:59:27 »

ที่ผมไปเล่นเกมอื่นเพราะอสุราปรับจนผมไม่รู้ทำไงแล้ว Angry Angry Angry

ปล. แค่แนะนำนะครับ  Angry Angryโกรธทีมงาน

นี้คือสิ่งที่เด็กอนุบาลเขียน   < หนูจะไปโรงเรียนแล้วค่ะ >

นี้คือสิ่งที่วัยรุ่นเค้าเขียน      < นู๊~จา~ปาย~โรง~เรี๊ยน~แร้ว~คร้๊า >

ละอายตัวเองบ้างเถอะครับ น้องอนุบาลยังเก่งไทยกว่าเลย หึหึ
♀ MiiNerVa ♥
Sr. Member

KozToDiaN DeVil

Re: ใครเล่นแกรนด์เชสบ้างครับมาเล่นกันเถอะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-10-2009, 22:24:19 »

เล่น ๆๆๆๆๆ เพิ่งเร่นนะ นาน ๆ เข้าที -*-  laugh

เดอะ เม็ดทราย ' ___ ,, ซาย ซาย ซาย @ PK
แล้วชั้นจะทำอะไรต่อจากนี้ วันเวลาดีดีดีที่มีหมดความหมาย .

ป้าย:
หน้า: [1]