GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หลุด แลค โรล โกจุดเซฟ  (อ่าน 259 ครั้ง)
-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

หลุด แลค โรล โกจุดเซฟ
« เมื่อ: 16-10-2009, 19:58:39 »

วันนี้ช่วงเย็นแลคมาก ๆ เลยคับ แลคจนตายแล้วก้อหลุด แล้วก้อเสียเปอ หลายรอบมาก ๆ เลยคับ หวังว่าคงจะรีบแก้ไข และก้อมีชดเชยด้วยนะคับ
หวังว่าคงจะปรับปรุงเซิฟเวอร์ด้วยนะคับ  Smiley Smiley Smiley

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
GaragatigoS
Jr. Member
**

Re: หลุด แลค โรล โกจุดเซฟ
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-10-2009, 20:00:56 »

นรกแรงกว่านี้อีก

นี้คือสิ่งที่เด็กอนุบาลเขียน   < หนูจะไปโรงเรียนแล้วค่ะ >

นี้คือสิ่งที่วัยรุ่นเค้าเขียน      < นู๊~จา~ปาย~โรง~เรี๊ยน~แร้ว~คร้๊า >

ละอายตัวเองบ้างเถอะครับ น้องอนุบาลยังเก่งไทยกว่าเลย หึหึ
*~ไข่นุ้ยคุง~*
Full Member

กลางคืน ที่แสนสวย~

Re: หลุด แลค โรล โกจุดเซฟ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-10-2009, 20:07:58 »

ปัญหาแลคนี่มีมานานมากแล้วครับ แล้วเดี๋ยวๆ ก็เป็นอีก จากที่เคยแก้มาหายรอบละ นี่ล่ะทีมงาน woon ใช่

อนาคตสดใส หัวใจดุ๊กดิ๊ก

ป้าย:
หน้า: [1]