GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันเล่นเกมไทย  (อ่าน 1113 ครั้ง)
Oo~โกคุlดร:~oO
Jr. Member
**

โกคุเดระ

มาร่วมกันเล่นเกมไทย
« เมื่อ: 16-10-2009, 17:10:33 »

เกมนี้นะครับหลายๆคนอาจใครเล่นแล้วจึงเอามาแนะนำกันครับ Smiley Smiley

Welcome to Forestia Gunbound
เตรียมตัวกันให้พร้อม เพื่อพบกับความสนุกที่จะกลับมาให้ท่านได้สัมผัสกันอีกครั้ง กับ Forestia Gunbound World Champion

ขอกล่าวทักทายเพื่อนๆ ที่ยังไม่ลืมเกมส์ Gunbound ใครที่เคยเล่นเกมส์นี้ไม่ว่าจะเป็น เซิร์ฟของไทยเองหรือเซิร์ฟของต่างประเทศ
คงยังจดจำความสนุกของเกมส์นี้ได้ ก่อนที่เซิร์ฟในไทย จะทำการปิดการให้บริการเกมส์นี้ลง ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใดก็ตาม
วันนี้เราได้เปิดให้บริการเกมส์ Gunbound ขึ้นมาอีกครั้งด้วยความตั้งใจจริงของพวกเรา

เกมส์ มีการอัพเดทอย่างสม่ำเสมอ ตามเซิร์ฟเวอร์จริงจากต่างประเทศ คุณจึงมั่นใจได้ว่ามี Item ใหม่ๆ ให้ได้ใช้กันตลอดอย่างแน่นอน

"เตรียมตัวให้พร้อมแล้วมาเจอกันที่ Forestia Gunbound"
ทีมงาน Forestia Gunbound

ครับ Smiley Smiley Smiley

มาเล่นกันเยอะๆนะครับ Smiley Smiley Smiley

Oo~โกคุlดร:~oO
Jr. Member
**

โกคุเดระ

Re: มาร่วมกันเล่นเกมไทย
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-10-2009, 10:35:09 »

มาอัพโหลดลิงค์นะครับหลายๆคนอาจไม่รู้นะครับ

http://www.forestiagb.in.th นะครับ

~•Hot New•~
Jr. Member
**

กั๊ชเบลเจ้าหนูยอดนักสืบ

« ตอบ #2 เมื่อ: 09-11-2009, 10:32:35 »

ขอบคุณที่แนะนำครับ  Smiley Smiley

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 18-11-2009, 21:00:46 »

Smiley Smiley Smileyน่าสนดีนะ

ป้าย:
หน้า: [1]