GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนทีมงานหลอก(การออกบูธเกมอสุรา ที่จามจุรีสแควร์)  (อ่าน 1062 ครั้ง)
ออยจ้า
Newbie
*

โดนทีมงานหลอก(การออกบูธเกมอสุรา ที่จามจุรีสแควร์)
« เมื่อ: 13-10-2009, 20:50:42 »

Angryผิดหวังมากกับงานนี้ไปถึงตอนบ่ายโมงตรงของวันที่10 เมือถึงก็ไปติดต่อของซื้อใบตี+200%1คนต่อ1ชุดเลยไปกัน3คนซื้อไปเป็นเงิน1500บาท
แล้วก็ถามต่อว่าวันนี้มีของแจกหรือปะคำตอบที่ใด้รับคือไม่มีครับก็เลยเดินเล่นอีกพักนึงเห็นว่าไม่มีอะไรจรึงกลับบ้านอยู่สาย4นะค่ะ
พอมาวันนี้เจอกับคนที่ไปงานมาเหมือนกันแล้งวันเดียวกันด้วยใด้หมวกมาเป็นหมวกฟาโรแต่ดันบอกกับเราว่าไม่แจกของถ้าบอกสักคำว่ามีแจกก็จะอยู่เพื่อรอเล่นเกมหรือรอแจกของ คิดว่าสนุกหรือใงค่ะที่นังรถเมล์ไปงานแล้วโดนหลอก ทีมงานมีงานที่ใหนไปร่วมงานตลอดงานGTS ซื้อเสื้อมา8ตัว ดำ7ตัว ขาว1ตัว งานที่สยามซื้อหนังสือ5เล่มพอมางานนี้ซื้อใบตี+200% 3ชุดเราเป็นลูกค้าที่ดีตลอดมาแต่กลับโดนหลอก
Cool Cool Cool

กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

Re: โดนทีมงานหลอก(การออกบูธเกมอสุรา ที่จามจุรีสแควร์)
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-10-2009, 21:22:07 »

ผมไม่รุ้นะไม่ได้ไป แต่ลองถามคนที่เขาได้มารึยังครับว่า แจกกันตอนกี่โมง บางทีอาจจะแจกก่อน บ่ายโมง ซึ่งตอนนั้นคุณยังไปไม่ถึงก็ได้นะครับ หรืออีกกรณีคือ ตอนที่คุณไปถึง แล้วกลับนั้น ช่วงนั้นทีมงานอาจจะฉุกคิดได้ว่าตอนจัดกิจกรรมเพื่อเรียกคน หลังจากตกลงกันได้ จึงจัดกิจกรรมแจกหมวกฟาโรห์ขึ้น ซึ่งทำให้คุณเสียประโยชน์ไป

แต่!! ทั้งกิจกรรมมีกำหนดว่าจะจัดล่วงหน้าแล้ว และ จัดหลังจากคุณไปถึง รวมถึงทีมงานคนนั้นบอกผิดด้วย แบบนี้ก็ต้องโทษทีมงานเต็มเต็มครับ

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: โดนทีมงานหลอก(การออกบูธเกมอสุรา ที่จามจุรีสแควร์)
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-10-2009, 22:52:35 »

ต้องขออภัยก่อนเลยนะครับ สำหรับกิจกรรมในวันเสาร์ที่ 10 ที่ผ่านมานั้น ไม่มีนะครับ และไม่ได้ทำการแจกไอเทมใดๆทั้งสิ้นครับ

กิจกรรมเริ่มจัดตั้งแต่บ่าย 2 ของวันอาทิตย์ที่ 11 นะครับ โดยนั่นคือรอบแรก และรอบสองในเวลา 17.00 น. ครับ เพื่อนๆที่ไปร่วมงานคงจะจำได้นะครับ

ขออภัยสำหรับวันที่ 10 ที่ไม่มีกิจกรรมเนื่องจากวันนั้นยังไม่ได้ทำการขอพื้นที่และคุยกับทาง Swensen's น่ะครับ จึงไม่มีการจัดกิจกรรมและแจกของแต่อย่างใดครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
B_taro
Jr. Member
**

นู๋ บีเบียร์ เองเจ้าค่ะ

« ตอบ #3 เมื่อ: 14-10-2009, 00:03:50 »

อ้างจาก: coalapanda ที่ 13-10-2009, 22:52:35
ต้องขออภัยก่อนเลยนะครับ สำหรับกิจกรรมในวันเสาร์ที่ 10 ที่ผ่านมานั้น ไม่มีนะครับ และไม่ได้ทำการแจกไอเทมใดๆทั้งสิ้นครับ

กิจกรรมเริ่มจัดตั้งแต่บ่าย 2 ของวันอาทิตย์ที่ 11 นะครับ โดยนั่นคือรอบแรก และรอบสองในเวลา 17.00 น. ครับ เพื่อนๆที่ไปร่วมงานคงจะจำได้นะครับ

ขออภัยสำหรับวันที่ 10 ที่ไม่มีกิจกรรมเนื่องจากวันนั้นยังไม่ได้ทำการขอพื้นที่และคุยกับทาง Swensen's น่ะครับ จึงไม่มีการจัดกิจกรรมและแจกของแต่อย่างใดครับ

ใช่คร๊าไปวันอาทิตย์จะมีกิจกรรม
วันที่10ตุลาคมไม่มี เราไปอยู่ยัน18.00น
ยังไม่ได้อะไรกลับมาเลย แต่วันที่11 มีกิจกรรม วัดดวง
แจก ของ แต่ทุกวันหลังจากวันที่11ก็มีขอแจกทุกวัน
พอดีเราไปทุกวัน ถามเราได้ว่าวันไหรแจกอะไร

ต่อต้านโปรโมชั่นคนรวยบุตรคหอุปราชวีชนตำนานเทพ
ต้อนรับโปรโมชั่นคนจนจรยาจกกุลทาส
ออยจ้า
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 14-10-2009, 09:06:17 »

นี้คือคำพูดที่ใด้ฟังมาวันที่10นะ  ทำไมไม่อยู่ถึงเย็นละครับแจกของกันเต็ม แต่ไม่เป็นไรค่ะเราไม่ไปร่วมงานอีกแล้วค่ะ
 คำตอบที่ออกมาคือคนที่ไปวันที่ 10เป็นวันแรกเป็นคนที่ตั้งใจไปงานจริงๆกลับไม่ใด้อะไร

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5 เมื่อ: 14-10-2009, 09:54:59 »

เพื่อนเราไปทุกวัน
เมื่อวานเห้นเอาหมวกมาใส่เล่นอยู่หลายสี
ถามว่าเอามาจากไหน เค้าบอกได้จากเล่นกิจกรรม

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #6 เมื่อ: 14-10-2009, 15:57:19 »

อ้างจาก: oil555555 ที่ 14-10-2009, 09:06:17
นี้คือคำพูดที่ใด้ฟังมาวันที่10นะ  ทำไมไม่อยู่ถึงเย็นละครับแจกของกันเต็ม แต่ไม่เป็นไรค่ะเราไม่ไปร่วมงานอีกแล้วค่ะ
 คำตอบที่ออกมาคือคนที่ไปวันที่ 10เป็นวันแรกเป็นคนที่ตั้งใจไปงานจริงๆกลับไม่ใด้อะไร

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
ขอยืนยันนะครับว่าวันที่ 10 ตุลา ทางทีมงานไม่ได้มีการจัดกิจกรรมหรือแจกของแต่อย่างใดครับ

ส่วนหมวกที่แจกนั้นได้จากการแจกจากการร่วมกิจกรรมวันอาทิตย์ที่ 11 ตุลาครับ

~•Hot New•~
Jr. Member
**

กั๊ชเบลเจ้าหนูยอดนักสืบ

« ตอบ #7 เมื่อ: 15-10-2009, 12:18:35 »

น่าสงสารจัง

^^*
Full Member

"ทุกอย่างจะเรียบร้อย"

« ตอบ #8 เมื่อ: 15-10-2009, 13:30:56 »

ใช่ค่ะ วันแรกไม่มีจัด แจก ของนะค่ะ

วันต่อ ๆๆ มามีค่ะ  Smiley

ผลที่ได้มักจะดีกว่าที่คิดเสมอ
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #9 เมื่อ: 15-10-2009, 14:22:50 »

ใครสวมรอยเป็นทีมงานหลอกเงินหว่า Huh?

NeeD not to know

^^*
Full Member

"ทุกอย่างจะเรียบร้อย"

« ตอบ #10 เมื่อ: 15-10-2009, 16:52:17 »

ไม่มีมั้ง  ถ้านอกบูท ไม่รู้นะ

หน้าบูท ไม่มีหรอก Huh?

ผลที่ได้มักจะดีกว่าที่คิดเสมอ
ป้าย:
หน้า: [1]